8XBET

8XBET

  • UEFA European
  • 20:00 - 15/06
    Hungary
    vs
    Switzerland
  • 22:59 - 15/06
    Spain
    vs
    Croatia
  • 02:00 - 16/06
    Italy
    vs
    Albania
  • V.League 1
  • 17:00 - 15/06
    Song Lam Nghe An
    vs
    Thanh Hoa
  • 18:00 - 15/06
    Hong Linh Ha Tinh
    vs
    Viettel FC
  • 18:00 - 15/06
    Khatoco Khanh Hoa
    vs
    Quang Nam
  • 19:15 - 15/06
    Ho Chi Minh
    vs
    Nam Dinh FC
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 06:30 - 16/06
    Atlanta United
    vs
    Houston Dynamo
  • 06:30 - 16/06
    Charlotte FC
    vs
    DC United
  • 06:30 - 16/06
    New York Red Bulls
    vs
    Nashville
  • 06:30 - 16/06
    Orlando City
    vs
    Los Angeles FC
  • 06:30 - 16/06
    Montreal Impact
    vs
    Real Salt Lake
  • 06:30 - 16/06
    New England Revolution
    vs
    Vancouver Whitecaps
  • 06:30 - 16/06
    Philadelphia Union
    vs
    Inter Miami CF
  • 06:30 - 16/06
    Toronto FC
    vs
    Chicago Fire
  • J1 League
  • 14:00 - 15/06
    Yokohama Marinos
    vs
    Machida Zelvia
  • 16:30 - 15/06
    Hiroshima Sanfrecce
    vs
    Tokyo Verdy
  • 17:00 - 15/06
    Cerezo Osaka
    vs
    Urawa Red Diamonds
  • 17:00 - 15/06
    Kyoto Sanga
    vs
    Consadole Sapporo
  • K League 1
  • 16:00 - 15/06
    Pohang Steelers
    vs
    Daejeon Citizen
  • 17:00 - 15/06
    Gwangju Football Club
    vs
    Gimcheon Sangmu FC
  • 18:00 - 15/06
    Gangwon FC
    vs
    Suwon FC
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 18:35 - 15/06
    Zhejiang Greentown
    vs
    Changchun Yatai
  • 19:00 - 15/06
    Henan Football Club
    vs
    Beijing Guoan
  • VĐQG Argentina
  • 02:00 - 16/06
    Club Atlético Unión
    vs
    San Lorenzo
  • 04:00 - 16/06
    CA Huracan
    vs
    Independiente Rivadavia
  • 06:30 - 16/06
    Atletico Tucuman
    vs
    Defensa Y Justicia
  • VĐQG Brazil
  • 04:30 - 16/06
    Bragantino
    vs
    Juventude
  • Spanish Ladies Premier League
  • 17:00 - 15/06
    Atletico de Madrid (W)
    vs
    Villarreal (W)
  • 17:00 - 15/06
    Real Betis (W)
    vs
    UD Granadilla Tenerife Sur (W)
  • 17:00 - 15/06
    Eibar (W)
    vs
    Granada CF(W)
  • 17:00 - 15/06
    Levante UD (W)
    vs
    Madrid CFF (W)
  • 17:00 - 15/06
    Real Sociedad (W)
    vs
    Levante Las Planas (W)
  • Danish U17
  • 20:00 - 15/06
    Horsens U17
    vs
    Sonderjyske U17
  • 20:00 - 15/06
    Odense BK U17
    vs
    VejleU17
  • 20:00 - 15/06
    FC Kobenhavn U17
    vs
    Randers FC U17
  • 20:15 - 15/06
    LYNGBY FODBOLD CLUB U17
    vs
    Nordsjaelland U17
  • 20:15 - 15/06
    AalborgU17
    vs
    Midtjylland U17
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 22:00 - 15/06
    Zakho
    vs
    Al Quwa Al Jawiya
  • Algerian Ligue Professionnelle 1
  • 22:00 - 15/06
    ASO Chlef
    vs
    Biskra
  • 22:00 - 15/06
    CS Constantine
    vs
    ES Setif
  • 22:00 - 15/06
    El Bayadh
    vs
    ES Ben Aknoun
  • 22:00 - 15/06
    MC Magra
    vs
    USM Alger
  • 22:00 - 15/06
    MC Alger
    vs
    MC Oran
  • 22:00 - 15/06
    Paradou AC
    vs
    USM Khenchela
  • 22:00 - 15/06
    JS Saoura
    vs
    CR Belouizdad
  • 22:00 - 15/06
    Union Sportive Souf
    vs
    JS kabylie
  • VĐQG Thụy Điển
  • 00:00 - 16/06
    Halmstads
    vs
    AIK Solna
  • 00:00 - 16/06
    Hammarby
    vs
    IFK Goteborg
  • K League 2
  • 17:00 - 15/06
    Gyeongnam FC
    vs
    Suwon Samsung Bluewings
  • 17:00 - 15/06
    Jeonnam Dragons
    vs
    Bucheon FC 1995
  • 17:30 - 15/06
    Seongnam FC
    vs
    FC Anyang
  • Argentina Prim C Metropolitana
  • 03:00 - 16/06
    Argentino de Merlo
    vs
    UAI Urquiza
  • 03:00 - 16/06
    Comunicaciones BsAs
    vs
    Club Atletico Acassuso
  • 03:00 - 16/06
    Deportivo Armenio
    vs
    Excursionistas
  • 03:00 - 16/06
    CA Fenix Pilar
    vs
    Deportivo Merlo
  • 03:00 - 16/06
    Liniers
    vs
    San Martin Burzaco
  • 03:00 - 16/06
    Ferrocarril Midland
    vs
    Deportivo Laferrere
  • 03:00 - 16/06
    Sportivo Italiano
    vs
    Colegiales
  • 03:00 - 16/06
    Villa Dalmine
    vs
    Flandria
  • 03:00 - 16/06
    Villa San Carlos
    vs
    Sportivo Dock Sud
  • Estonia Esi Liiga
  • 18:00 - 15/06
    Elva
    vs
    Tallinna FC Levadia B
  • VĐQG Estonia
  • 16:00 - 15/06
    Nomme JK Kalju
    vs
    FC Flora Tallinn
  • 16:00 - 15/06
    JK Tallinna Kalev
    vs
    Paide Linnameeskond
  • 18:00 - 15/06
    Parnu JK Vaprus
    vs
    Trans Narva
  • VIC Premier League
  • 12:00 - 15/06
    Avondale FC
    vs
    Hume City
  • 12:00 - 15/06
    Manningham United Blues
    vs
    Port Melbourne
  • 12:15 - 15/06
    Dandenong City SC
    vs
    Melbourne Knights
  • 12:30 - 15/06
    Moreland City
    vs
    St Albans Saints
  • 15:15 - 15/06
    Altona Magic
    vs
    Green Gully Cavaliers
  • 16:00 - 15/06
    Dandenong Thunder
    vs
    Oakleigh Cannons
  • J3 League
  • 13:00 - 15/06
    Osaka FC
    vs
    Gainare Tottori
  • 16:00 - 15/06
    Yokohama SCC
    vs
    FC Gifu
  • Victorian State League Division 1
  • 12:00 - 15/06
    North Geelong Warriors
    vs
    Melbourne Victory FC (Youth)
  • 12:00 - 15/06
    Eastern Lions SC
    vs
    Western United FC NPL
  • 12:00 - 15/06
    Langwarrin
    vs
    Melbourne Heart (Youth)
  • Argentina Tebolidun League Manchester
  • 03:00 - 16/06
    Berazategui
    vs
    Argentino de Rosario
  • 03:00 - 16/06
    Central Cordoba De Rosario
    vs
    Claypole
  • 03:00 - 16/06
    Club Lujan
    vs
    CA Atlas
  • 03:00 - 16/06
    Deportivo Muniz
    vs
    Leandro N Alem
  • 03:00 - 16/06
    El Porvenir
    vs
    Deportivo Espanol
  • 03:00 - 16/06
    General Lamadrid
    vs
    Victoriano Arenas
  • 03:00 - 16/06
    Ituzaingo
    vs
    Centro Espanol
  • 03:00 - 16/06
    Uhl Que Sa
    vs
    Deportivo Paraguayo
  • 03:00 - 16/06
    Mercedes
    vs
    Central Ballester
  • 03:00 - 16/06
    Puerto Nuevo
    vs
    Juventud Unida
  • 03:00 - 16/06
    Sportivo Barracas
    vs
    Defensores de Cambaceres
  • 03:00 - 16/06
    Yupanqui
    vs
    Real Pilar
  • Australia NPL Victoria U23
  • 09:00 - 15/06
    Avondale U23
    vs
    Hume City U23
  • 09:45 - 15/06
    Manningham United Blues U23
    vs
    Port Melbourne U23
  • 10:00 - 15/06
    Moreland City U23
    vs
    St Albans Saints U23
  • 13:00 - 15/06
    Altona Magic U23
    vs
    Green Gully U23
  • 13:30 - 15/06
    Dandenong City U23
    vs
    Melbourne Knights U23
  • 14:30 - 15/06
    Dandenong Thunder U23
    vs
    Oakleigh Cannons U23
  • NSW Premier League
  • 14:00 - 15/06
    Sydney Olympic
    vs
    Sutherland Sharks
  • 14:30 - 15/06
    Spirit FC
    vs
    Western Sydney Wanderers AM
  • 15:30 - 15/06
    Wollongong Wolves
    vs
    Blacktown City Demons
  • 16:00 - 15/06
    Hills Brumbies
    vs
    Sydney United
  • 16:00 - 15/06
    St George Saints
    vs
    St George City FA
  • Australia NSW Super League
  • 12:00 - 15/06
    Bulls Academy
    vs
    Nepean Football Club
  • 13:30 - 15/06
    Hake Ya Dong in Sydney City
    vs
    Blacktown Spartans
  • 14:00 - 15/06
    Canterbury Bankstown FC
    vs
    Northern Tigers
  • 16:00 - 15/06
    University NSW
    vs
    Bankstown City Lions
  • 16:00 - 15/06
    Bonnyrigg White Eagles
    vs
    Inter Lions
  • 16:00 - 15/06
    SD Raiders FC
    vs
    Dulwich Hill SC
  • 16:00 - 15/06
    Dunbar Rovers FC
    vs
    Rydalmere Lions FC
  • 16:00 - 15/06
    Macarthur Rams
    vs
    Mt Druitt Town Rangers FC
  • South Australian Premier
  • 12:30 - 15/06
    West Adelaide SC
    vs
    Adelaide Cobras FC
  • 12:30 - 15/06
    Adelaide Blue Eagles
    vs
    Fulham United FC
  • 12:30 - 15/06
    Adelaide Victory
    vs
    Salisbury United
  • 12:30 - 15/06
    Cumberland United FC
    vs
    Adelaide Vipers
  • 12:30 - 15/06
    Sturt Lions
    vs
    Playford City Patriots
  • 12:30 - 15/06
    Western Strikers SC
    vs
    West Torrens Birkalla
  • FFSA Premier League
  • 12:30 - 15/06
    Para Hills Knlghts SC
    vs
    Adelaide Comets FC
  • 12:30 - 15/06
    Adelaide Raiders SC
    vs
    Adelaide Panthers
  • 12:30 - 15/06
    Adelaide United FC (Youth)
    vs
    Croydon Kings
  • 12:30 - 15/06
    Campbelltown City SC
    vs
    Adelaide Olympic
  • 14:30 - 15/06
    White City Woodville
    vs
    Adelaide City FC
  • Australia Queensland Leagues
  • 14:00 - 15/06
    Moreton City II
    vs
    Capalaba Bulldogs
  • 15:00 - 15/06
    Southside Eagles
    vs
    Brisbane Strikers
  • 16:00 - 15/06
    Eastern Suburbs Brisbane
    vs
    Ipswich City
  • Australia Northern NSW League
  • 11:30 - 15/06
    Edgeworth Eagles FC
    vs
    Broadmeadow Magic
  • 11:30 - 15/06
    Maitland
    vs
    Newcastle Olympic
  • 11:30 - 15/06
    New Lambton FC
    vs
    Adamstown Rosebuds FC
  • 13:00 - 15/06
    Lake Macquarie
    vs
    Valentine
  • QLD Premier League
  • 14:00 - 15/06
    Gold Coast United
    vs
    Peninsula Power
  • 15:00 - 15/06
    Rochedale Rovers
    vs
    Gold Coast Knights
  • J2 League
  • 16:00 - 15/06
    Fujieda MYFC
    vs
    Yokohama FC
  • 17:00 - 15/06
    Kagoshima United
    vs
    Montedio Yamagata
  • Australia Queensland Premier 2
  • 14:00 - 15/06
    Bayside United FC
    vs
    Magic United TFA
  • 14:00 - 15/06
    Pine Hills
    vs
    Grange Thistle SC
  • 15:00 - 15/06
    Souths United
    vs
    Maroochydore Swans FC
  • Estonia Teine Liiga
  • 18:00 - 15/06
    Laanemaa Haapsalu
    vs
    Tartu JK Maag Tammeka B
  • Hạng Nhất Séc
  • 15:15 - 15/06
    TJ Tatran Bohunice
    vs
    Slovacko II
  • 15:15 - 15/06
    Slavia Prague B
    vs
    Slovan Velvary
  • 22:30 - 15/06
    TJ Start Brno
    vs
    Slovan Rosice
  • 22:30 - 15/06
    Uhersky Brod
    vs
    Frydek-Mistek
  • Uzbek League
  • 22:00 - 15/06
    Qizilqum Zarafshon
    vs
    FK Andijon
  • 22:00 - 15/06
    Neftchi Fargona
    vs
    Termez Surkhon
  • K3 LEAGUE
  • 13:00 - 15/06
    Gimhae City
    vs
    Gyeongju KHNP
  • 15:00 - 15/06
    Hwaseong FC
    vs
    Gangneung City
  • 16:00 - 15/06
    Yangpyeong
    vs
    Yeoju Sejong
  • 17:00 - 15/06
    Daejeon Korail
    vs
    Chuncheon Citizen
  • Ngoại Hạng Kazakhstan
  • 20:00 - 15/06
    FC Shakhtyor Karagandy
    vs
    FK Atyrau
  • 22:00 - 15/06
    Kaisar Kyzylorda
    vs
    Turan Turkistan
  • 22:00 - 15/06
    Tobol Kostanai
    vs
    FC Kairat Almaty
  • Australian cloth
  • 15:00 - 15/06
    Acacia Ridge
    vs
    Mount Gravatt Hawks
  • 15:00 - 15/06
    Newmarket SFC
    vs
    Western Spirit
  • 15:00 - 15/06
    North Brisbane
    vs
    Centenary Stormers
  • 15:00 - 15/06
    North Pine United
    vs
    Virginia United
  • 16:00 - 15/06
    Springfield United
    vs
    Redcliffe PCYC
  • 16:15 - 15/06
    University of Queensland
    vs
    Brisbane Knights
  • VĐQG Lithuania
  • 20:00 - 15/06
    Hegelmann Litauen
    vs
    Suduva
  • 21:00 - 15/06
    Siauliai
    vs
    Dziugas Telsiai
  • 22:00 - 15/06
    Banga Gargzdai
    vs
    TransINVEST Vilnius
  • 22:59 - 15/06
    Kauno Zalgiris
    vs
    DFK Dainava Alytus
  • USL Championship
  • 03:00 - 16/06
    Detroit City
    vs
    Charleston Battery
  • 06:00 - 16/06
    Hartford Athletic
    vs
    Pittsburgh Riverhounds
  • 06:00 - 16/06
    Indy Eleven
    vs
    San Antonio
  • 06:30 - 16/06
    Tampa Bay Rowdies
    vs
    Louisville City FC
  • Faroe Islands Formuladeildin
  • 22:59 - 15/06
    Skala Itrottarfelag
    vs
    Vikingur Gotu
  • 22:59 - 15/06
    B36 Torshavn
    vs
    Toftir B68
  • 01:00 - 16/06
    07 Vestur Sorvagur
    vs
    HB Torshavn
  • VĐQG Latvia
  • 22:59 - 15/06
    FK Liepaja
    vs
    BFC Daugavpils
  • Hạng Nhất Trung Quốc
  • 18:00 - 15/06
    Liaoning Tieren
    vs
    Foshan Nanshi
  • 18:00 - 15/06
    Dalian Zhixing
    vs
    Yunnan Yukun
  • 18:00 - 15/06
    Heilongjiang Lava Spring
    vs
    Guangxi Pingguo Haliao
  • 18:30 - 15/06
    Shijiazhuang Kungfu
    vs
    Shanghai Jiading Huilong
  • 18:30 - 15/06
    Nanjing City
    vs
    Qingdao Red Lions
  • 18:30 - 15/06
    Chongqing Tonglianglong
    vs
    Wuxi Wugou
  • Ngoại Hạng Nữ Nga
  • 14:00 - 15/06
    Yenisey Krasnoyarsk (W)
    vs
    Chertanovo Moscow (W)
  • 18:30 - 15/06
    Lokomotiv Moscow (W)
    vs
    CSKA Moscow (W)
  • 19:00 - 15/06
    Krylya Sovetov Samara (W)
    vs
    FK Ryazan (W)
  • 20:00 - 15/06
    Rubin Kazan (W)
    vs
    FK Rostov (W)
  • 20:45 - 15/06
    Spartak Moscow (W)
    vs
    Dynamo Moscow (W)
  • 21:00 - 15/06
    Zenit St Petersburg (W)
    vs
    Zvezda 2005 (W)
  • TAS Premier League
  • 13:30 - 15/06
    Devonport City
    vs
    Launceston City
  • 13:45 - 15/06
    Glenorchy Knights FC
    vs
    Riverside Olympic
  • 15:30 - 15/06
    Kingborough Lions
    vs
    Hobart Zebras
  • Norway Division 1 Women
  • 17:00 - 15/06
    Tromso (W)
    vs
    Viking (W)
  • 19:00 - 15/06
    FK Fyllingsdalen (W)
    vs
    Odd BK (W)
  • Women Norwegian Toppserien
  • 18:00 - 15/06
    Arna Bjornar (W)
    vs
    Roa (W)
  • 18:00 - 15/06
    Kolbotn (W)
    vs
    Aasane (W)
  • 18:00 - 15/06
    LSK Kvinner (W)
    vs
    Rosenborg BK (W)
  • 18:00 - 15/06
    Stabaek (W)
    vs
    Lyn (W)
  • 18:00 - 15/06
    Valerenga (W)
    vs
    SK Brann (W)
  • Japan Women Football League 2
  • 11:00 - 15/06
    Kibi International University (W)
    vs
    Veertien Mie (W)
  • 11:00 - 15/06
    Diosa Izumo (W)
    vs
    FC Imabari (W)
  • 11:00 - 15/06
    Okayama Yunogo Belle (W)
    vs
    Yamato Sylphid (W)
  • 11:00 - 15/06
    Fujizakura Yamanashi (W)
    vs
    SEISA OSA Rheia (W)
  • 11:00 - 15/06
    Diavorosso Hiroshima (W)
    vs
    Fukuoka AN (W)
  • 11:00 - 15/06
    Tsukuba FC (W)
    vs
    JFA Academy Fukushima (W)
  • National Western Australia
  • 14:00 - 15/06
    Bayswater City
    vs
    Armadale SC
  • 14:00 - 15/06
    Floreat Athena
    vs
    Perth RedStar
  • 14:00 - 15/06
    Fremantle City
    vs
    Balcatta FC
  • 14:00 - 15/06
    Olympic Kingsway SC
    vs
    Stirling Macedonia
  • 14:00 - 15/06
    Perth Glory (Youth)
    vs
    Inglewood United
  • 14:00 - 15/06
    Perth SC
    vs
    Western Knights
  • Japan League Women
  • 13:00 - 15/06
    Shizuoka Sangyo University (W)
    vs
    Speranza Takatsuki(W)
  • USA Women
  • 07:00 - 15/06
    Kansas City NWSL (W)
    vs
    Chicago Red Stars (W)
  • 22:59 - 15/06
    Racing Louisville (W)
    vs
    Gotham FC (W)
  • 06:30 - 16/06
    North Carolina (W)
    vs
    Orlando Pride (W)
  • 06:30 - 16/06
    Washington Spirit (W)
    vs
    San Diego Wave (W)
  • Korea League 4
  • 14:00 - 15/06
    Sejong Vanesse FC
    vs
    Geoje Citizen
  • 14:00 - 15/06
    Jinju Citizen
    vs
    Jungnang Chorus Mustang FC
  • 17:00 - 15/06
    Pyeongchang FC
    vs
    Daejeon Hana Citizen II
  • Ngoại Hạng Belarus
  • 21:00 - 15/06
    Slutsksakhar Slutsk
    vs
    Dinamo Minsk
  • 22:00 - 15/06
    Dinamo Brest
    vs
    Dnepr Mogilev
  • 00:00 - 16/06
    Neman Grodno
    vs
    BATE Borisov
  • Denmark Womans League
  • 19:00 - 15/06
    Aalborg (W)
    vs
    Naestved HG (W)
  • 19:00 - 15/06
    Odense BK (W)
    vs
    Thisted FC (W)
  • 19:00 - 15/06
    Boldklubben AF 1893 (W)
    vs
    Osterbro IF (W)
  • 19:00 - 15/06
    HB Koge (W)
    vs
    Fortuna Hjorring (W)
  • 19:00 - 15/06
    Kolding BK (W)
    vs
    AGF Kvindefodbold APS (W)
  • 19:00 - 15/06
    Brondby IF (W)
    vs
    Nordsjaelland (W)
  • Australia U20
  • 12:00 - 15/06
    Perth Glory FC U20
    vs
    Inglewood United U20
  • 12:00 - 15/06
    Pires U20
    vs
    Western Knights U20
  • 12:00 - 15/06
    Olympic Kingsway U20
    vs
    Stirling Macedonia U20
  • 12:00 - 15/06
    FloreatAthena U20
    vs
    Perth RedStar FC U20
  • 12:00 - 15/06
    Fremantle City U20
    vs
    Balcatta U20
  • 12:00 - 15/06
    Bayswater U20
    vs
    Armadale SC U20
  • VIC Women s Premier League
  • 12:00 - 15/06
    Essendon Royals (W)
    vs
    Calder United SC (W)
  • 12:00 - 15/06
    Alamein (W)
    vs
    Boroondara Eagles (W)
  • 13:00 - 15/06
    South Melbourne (W)
    vs
    Preston Lions (W)
  • Hạng 2 Trung Quốc
  • 15:00 - 15/06
    Shandong Taishan B
    vs
    Rizhao Yuqi
  • 15:00 - 15/06
    Ganzhou Ruishi
    vs
    Jiangxi Dark Horse Junior
  • 15:00 - 15/06
    Shenzhen Youth
    vs
    Shanghai Port B
  • 16:30 - 15/06
    Quanzhou Yassin
    vs
    Hunan Billows
  • 18:30 - 15/06
    Guangxi Lanhang
    vs
    Hainan Star
  • OFC Nations Cup
  • 08:00 - 15/06
    New Zealand
    vs
    New Caledonia
  • 11:00 - 15/06
    Vanuatu
    vs
    Solomon Islands
  • Brazil womens League
  • 03:00 - 16/06
    Ferroviaria SP (W)
    vs
    Santos (W)
  • JFL
  • 11:00 - 15/06
    Atletico Suzuka
    vs
    Tochigi City
  • 11:00 - 15/06
    FC Tiamo Hirakata
    vs
    Briobecca Urayasu
  • Ngoại Hạng Canada
  • 07:00 - 15/06
    Valour
    vs
    Pacific FC
  • 00:00 - 16/06
    Atletico Ottawa
    vs
    York United FC
  • 03:00 - 16/06
    HFX Wanderers FC
    vs
    Forge FC
  • Chinese Women’s Super League
  • 15:00 - 15/06
    Changchun Masses Properties (W)
    vs
    Hainan Qiongzhong (W)
  • 15:00 - 15/06
    Jiangsu Wuxi (W)
    vs
    ShanXi zhidan (W)
  • 15:00 - 15/06
    Shanghai RCB (W)
    vs
    Wuhan Jianghan (W)
  • Sweden Div 3 Mellersta
  • 16:00 - 15/06
    Kiruna FF
    vs
    Ytterhogdal IK
  • 18:00 - 15/06
    Landvetter IS
    vs
    Hittarps IK
  • 18:00 - 15/06
    Jonsereds IF
    vs
    IK Tord
  • 18:00 - 15/06
    BK Ljungsbro
    vs
    Syrianska Botkyrka IF
  • 18:00 - 15/06
    Umea FC Academy
    vs
    IFK Lulea
  • 18:00 - 15/06
    Herrestads AIF
    vs
    Motala AIF FK
  • 19:00 - 15/06
    Osterlen FF
    vs
    Karlskrona AIF
  • 19:00 - 15/06
    Bergnasets AIK
    vs
    Taftea IK
  • 19:00 - 15/06
    IFK Trelleborg
    vs
    Hassleholms IF
  • 19:00 - 15/06
    Bodens BK
    vs
    Tegs SK
  • 19:00 - 15/06
    BK Astrio
    vs
    Ockero
  • 19:00 - 15/06
    Varbergs GIF FK
    vs
    Husqvarna
  • 19:00 - 15/06
    Sifhalla
    vs
    Grebbestads IF
  • 19:00 - 15/06
    Kumla
    vs
    Vanersborg FK
  • 19:00 - 15/06
    IF Algarna
    vs
    Gottne IF
  • 20:00 - 15/06
    Mjolby AI FF
    vs
    Huddinge IF
  • 20:00 - 15/06
    Skelleftea FF
    vs
    Lucksta IF
  • 20:00 - 15/06
    Kungsangens IF
    vs
    FC Gute
  • 21:00 - 15/06
    FOC Farsta
    vs
    IK Franke
  • 21:00 - 15/06
    IK Gauthiod
    vs
    Stenungsunds IF
  • 21:00 - 15/06
    IFK Karlshamn
    vs
    FBK Balkan
  • 21:00 - 15/06
    IF Sylvia
    vs
    Enskede IK
  • 21:00 - 15/06
    Sandvikens AIK FK
    vs
    Hudiksvalls ABK
  • 21:00 - 15/06
    FC Arlanda
    vs
    Enkoping
  • 22:00 - 15/06
    Syrianska FC
    vs
    IK Sleipner
  • 22:00 - 15/06
    Qviding FIF
    vs
    Vastra Frolunda
  • 22:30 - 15/06
    Dalkurd FF
    vs
    Falu BS FK
  • Swden Women Divi.1
  • 18:00 - 15/06
    Jitex DFF (W)
    vs
    Sunnana SK (W)
  • 18:00 - 15/06
    Lidkopings FK (W)
    vs
    Umea IK (W)
  • 19:00 - 15/06
    Gamla Upsala SK (W)
    vs
    Malmo (W)
  • 20:00 - 15/06
    Alingsas (W)
    vs
    Bollstanas Sk (W)
  • Norway 2.Liga
  • 19:00 - 15/06
    Follo
    vs
    Gjovik Lyn
  • 19:00 - 15/06
    Kjelsas
    vs
    Eidsvold Turn
  • 19:00 - 15/06
    Notodden FK
    vs
    Hodd
  • 19:00 - 15/06
    Vard Haugesund
    vs
    Jerv
  • 20:00 - 15/06
    Ullensaker/Kisa IL
    vs
    Strindheim IL
  • 20:00 - 15/06
    FK Arendal
    vs
    Viking B
  • 20:00 - 15/06
    Kvik Halden
    vs
    Eik-Tonsberg
  • 20:00 - 15/06
    Sotra
    vs
    Orn-Horten
  • Finland Women Premier League
  • 20:00 - 15/06
    HPS (W)
    vs
    PK-35 Vantaa (W)
  • 20:00 - 15/06
    Jyvaskylan Pallokerho (W)
    vs
    KuPs (W)
  • 20:00 - 15/06
    PK-35 RY (W)
    vs
    Ilves Tampere (W)
  • 20:00 - 15/06
    PK Keski Uusimaa (W)
    vs
    HJK Helsinki (W)
  • 22:00 - 15/06
    Aland United (W)
    vs
    Honka Espoo (W)
  • Sweden Division 1
  • 18:00 - 15/06
    AFC Eskilstuna
    vs
    FBK Karlstad
  • 21:00 - 15/06
    Hammarby TFF
    vs
    Vasalunds IF
  • 21:00 - 15/06
    Karlbergs BK
    vs
    IFK Stocksund
  • 21:00 - 15/06
    Angelholms FF
    vs
    Tvaakers IF
  • 21:00 - 15/06
    Lunds BK
    vs
    Torslanda IK
  • 21:00 - 15/06
    Norrby IF
    vs
    Oskarshamns AIK
  • 21:00 - 15/06
    FC Rosengard
    vs
    FC Trollhattan
  • Iceland Women Premier
  • 21:00 - 15/06
    Hafnarfjordur (W)
    vs
    Keflavik (W)
  • 22:59 - 15/06
    Stjarnan Gardabaer (W)
    vs
    Thor KA Akureyri (W)
  • Iceland Women Division 1
  • 21:00 - 15/06
    Fjardab Hottur Leiknir (W)
    vs
    Grotta (W)
  • Iceland Division 1
  • 21:00 - 15/06
    Dalvik Reynir
    vs
    Keflavik
  • 21:00 - 15/06
    Leiknir Reykjavik
    vs
    Grindavik
  • 22:59 - 15/06
    Fjolnir
    vs
    Thor Akureyri
  • Sweden Superettan
  • 20:00 - 15/06
    Gefle IF
    vs
    Landskrona BoIS
  • 20:00 - 15/06
    Skovde AIK
    vs
    Degerfors IF
  • 20:00 - 15/06
    Utsiktens BK
    vs
    Varbergs BoIS FC
  • Hạng Nhì Brazil
  • 07:00 - 15/06
    Avai FC
    vs
    Guarani SP
  • 01:30 - 16/06
    America MG
    vs
    CRB AL
  • 03:00 - 16/06
    Ponte Preta
    vs
    Gremio Novorizontin
  • 04:00 - 16/06
    Ituano SP
    vs
    SC Paysandu Para
  • Brasileiro, Serie C
  • 03:00 - 16/06
    Aparecidense GO
    vs
    Tombense
  • 03:00 - 16/06
    Centro Sportivo Alagoano
    vs
    Botafogo PB
  • 05:30 - 16/06
    Athletic Club MG
    vs
    Ferroviario CE
  • Estonia Womens Meistri Liiga
  • 16:30 - 15/06
    Tammeka Tartu (W)
    vs
    JK Tabasalu (W)
  • 00:00 - 16/06
    Viimsi JK (W)
    vs
    Tallinna FC Ararat (W)
  • WAUS WD1
  • 16:00 - 15/06
    NTC Football West (W)
    vs
    Fremantle City FC (W)
  • 16:00 - 15/06
    Balcatta (W)
    vs
    Perth SC (W)
  • 16:00 - 15/06
    Subiaco AFC (W)
    vs
    Murdoch University Melville FC (W)
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 18:00 - 15/06
    Ilves Tampere II
    vs
    Tampere United
  • 20:00 - 15/06
    Kuopion Elo
    vs
    Narpes Kraft
  • 20:00 - 15/06
    GBK Kokkola
    vs
    TP47 Tornio
  • 20:00 - 15/06
    Poxyt
    vs
    FC Ilves-Kissat
  • 21:00 - 15/06
    JPS
    vs
    JS Hercules
  • Norway Division 4
  • 18:00 - 15/06
    Ardal
    vs
    Hou Ge Xinte B team
  • 18:00 - 15/06
    Stord IL
    vs
    Forde
  • 18:00 - 15/06
    Bodo Glimt 2
    vs
    Mjolner
  • 19:00 - 15/06
    Vigor
    vs
    Mandalskameratene
  • 19:00 - 15/06
    Flint
    vs
    Baerum SK
  • 19:00 - 15/06
    Stromsgodset B
    vs
    SK Trygg Lade
  • 19:00 - 15/06
    Skeid Oslo II
    vs
    Ullern FC
  • 19:00 - 15/06
    KFUM 2
    vs
    Nordstrand
  • 19:00 - 15/06
    Assiden
    vs
    Oppsal
  • 19:00 - 15/06
    Os Turn Fotball
    vs
    Bjarg
  • 19:00 - 15/06
    Fana
    vs
    Askoy FK
  • 20:00 - 15/06
    Tiller
    vs
    Rosenborg B
  • 20:00 - 15/06
    Honefoss BK
    vs
    Fyllingsdalen
  • 20:00 - 15/06
    Skjervoy
    vs
    IF Floya
  • 20:00 - 15/06
    Harstad
    vs
    Sprint-Jeloy
  • 20:00 - 15/06
    Spjelkavik
    vs
    Traff
  • 20:00 - 15/06
    Lorenskog
    vs
    Gjelleraasen IL
  • 20:00 - 15/06
    Lokomotiv Oslo
    vs
    Funnefoss/Vormsund
  • 20:00 - 15/06
    Loddefjord
    vs
    Djerv 1919
  • 20:00 - 15/06
    Surnadal
    vs
    Byasen Toppfot
  • 20:00 - 15/06
    Nardo FK
    vs
    Melhus
  • 20:00 - 15/06
    Sparta Sarpsborg B
    vs
    Frigg
  • 20:00 - 15/06
    Askollen
    vs
    Asker
  • 20:00 - 15/06
    Fram Larvik
    vs
    Odd Grenland 2
  • 20:00 - 15/06
    Floro
    vs
    froya
  • 20:00 - 15/06
    Vindbjart
    vs
    Sandnes B
  • 21:00 - 15/06
    Pors Grenland
    vs
    Brodd
  • 21:00 - 15/06
    Bjorkelangen
    vs
    Kristiansund B
  • 21:00 - 15/06
    IL Hodd B
    vs
    Skjetten Fotball
  • 21:00 - 15/06
    Ulfstind
    vs
    Elverum
  • Hạng Nhất Belarus
  • 20:00 - 15/06
    FK Bumprom
    vs
    Shakhter Soligorsk II
  • 21:00 - 15/06
    FC Belshina Babruisk
    vs
    Ostrowitz
  • 22:00 - 15/06
    FK Lida
    vs
    Energetik-BGU Minsk
  • Latvia Division 2
  • 17:00 - 15/06
    Tukums-2000 II
    vs
    Skanstes SK
  • 19:00 - 15/06
    FK Smiltene BJSS
    vs
    Marupe
  • 21:00 - 15/06
    Saldus SS/Leevon
    vs
    Rezekne/BJSS
  • 22:59 - 15/06
    FK Ventspils
    vs
    Riga FC II
  • Australia Capital Premier
  • 12:00 - 15/06
    Canberra Olympic
    vs
    Cooma Tigers
  • 14:45 - 15/06
    Monaro Panthers
    vs
    Gungahlin United
  • FNL 2
  • 15:00 - 15/06
    FK Ural-2
    vs
    Amkar Perm
  • 19:00 - 15/06
    Akron Togliatti B
    vs
    FC Nizhny Novgorod II
  • 19:00 - 15/06
    FC Lada Togliatti
    vs
    Nosta Novotroitsk
  • 19:00 - 15/06
    Uralets Nizhny Tagil
    vs
    Rubin Kazan B
  • 20:00 - 15/06
    FK Orenburg-2
    vs
    Dinamo Barnaul
  • 20:00 - 15/06
    FK Volna Nizhegorodskaya
    vs
    Sokol Kazan
  • 21:00 - 15/06
    Dynamo Kirov
    vs
    Krylia Sovetov II
  • Tajikistan Vysshaya Liga
  • 21:00 - 15/06
    FC Istiklol Dushanbe
    vs
    CSKA Pamir Dushanbe
  • 21:00 - 15/06
    Khosilot Parkhar
    vs
    FC Istaravshan
  • 21:00 - 15/06
    Khujand
    vs
    FC Khatlon
  • Zimbabwe Premier
  • 20:00 - 15/06
    Bulawayo Chiefs
    vs
    FC Platinum
  • 20:00 - 15/06
    Ngezi Platinum
    vs
    Chicken Inn
  • 20:00 - 15/06
    Simba Bhora
    vs
    Arenel Movers
  • 20:00 - 15/06
    Yadah FC
    vs
    Manica Diamond
  • VĐQG Nữ Đài Loan
  • 14:30 - 15/06
    Inter Taoyuan FC (W)
    vs
    Taichung Blue Whale (W)
  • 17:30 - 15/06
    Hang Yuan FC (W)
    vs
    Kaohsiung Sunny Bank (W)
  • 18:00 - 15/06
    Hualien (W)
    vs
    Taipei Xiongzan (W)
  • Denmark Division 3
  • 19:00 - 15/06
    BK Frem
    vs
    Naesby
  • 19:00 - 15/06
    Ishoj IF
    vs
    BK Avarta
  • 19:00 - 15/06
    VSK Arhus
    vs
    Holbaek
  • 19:00 - 15/06
    SfB Oure
    vs
    IF Lyseng
  • 19:00 - 15/06
    Vegar
    vs
    Holstebro BK
  • 19:00 - 15/06
    Young Boys FD
    vs
    Vanlose
  • Denmark - 2.Liga
  • 19:00 - 15/06
    Aarhus Fremad
    vs
    Roskilde
  • 19:00 - 15/06
    Esbjerg
    vs
    Nykobing FC
  • 19:00 - 15/06
    Middelfart G og
    vs
    AB Copenhagen
  • 19:00 - 15/06
    Brabrand
    vs
    FA 2000
  • 19:00 - 15/06
    HIK Hellerup
    vs
    Fremad Amager
  • 19:00 - 15/06
    Skive IK
    vs
    Thisted FC
  • Denmark Woman League Divison 2
  • 19:00 - 15/06
    ASA Aarhus (W)
    vs
    Vildbjerg SF (W)
  • 19:00 - 15/06
    Skovlunde IF (W)
    vs
    Solrod (W)
  • 19:00 - 15/06
    Varde (W)
    vs
    Sundby BK (W)
  • Iceland Division 2
  • 21:00 - 15/06
    KF Fjallabyggdar
    vs
    UMF Selfoss
  • 02:00 - 16/06
    KF Gardabaer
    vs
    Volsungur husavik
  • VĐQG Singapore
  • 17:00 - 15/06
    Young Lions
    vs
    Albirex Niigata FC
  • V.League 2
  • 16:00 - 15/06
    Dong Thap
    vs
    Dong Nai Berjaya
  • 17:00 - 15/06
    Dong Tam Long An
    vs
    TTBD Phu Dong
  • 18:00 - 15/06
    Binh Phuoc
    vs
    Hoa Binh
  • Liga de Elite
  • 18:00 - 15/06
    Macau University
    vs
    Sporting de Macau
  • Chile Cup
  • 22:59 - 15/06
    Mejillones
    vs
    CD Copiapo S.A.
  • 22:59 - 15/06
    Presidente Ibanez
    vs
    Huachipato
  • 02:00 - 16/06
    Melipilla
    vs
    Union San Felipe
  • 02:00 - 16/06
    San Antonio Unido
    vs
    Union La Calera
  • 02:00 - 16/06
    Barcelona
    vs
    Cobreloa
  • 02:00 - 16/06
    Deportes Rengo
    vs
    Deportes Santa Cruz
  • 02:00 - 16/06
    Osorno
    vs
    Deportes Temuco
  • 02:00 - 16/06
    Real Juventud San Joaquin
    vs
    Santiago Morning
  • 02:00 - 16/06
    Vicente Rosales
    vs
    Universidad de Concepcion
  • 02:00 - 16/06
    Imperial Unido
    vs
    Fernandez Vial
  • 03:00 - 16/06
    Seminario
    vs
    CD Magallanes
  • 04:30 - 16/06
    Concon National
    vs
    Santiago Wanderers
  • 04:30 - 16/06
    Linares Unido
    vs
    D. Concepcion
  • 05:00 - 16/06
    Brujas Salamanca
    vs
    Coquimbo Unido
  • Professional Tunisian League 1
  • 22:30 - 15/06
    ES du Sahel
    vs
    Sifakesi
  • 01:00 - 16/06
    Esperance Sportive de Tunis
    vs
    U.S.Monastir
  • Ngoại Hạng Mông Cổ
  • 15:15 - 15/06
    Bayanzurkh Sporting Ilch
    vs
    Deren FC
  • 18:15 - 15/06
    Khovd
    vs
    Khoromkhon Club
  • Libyan Premier League
  • 22:00 - 15/06
    AlHilal
    vs
    Al Akhdar
  • Canadian Premier Soccer League
  • 07:00 - 15/06
    Serbian White Eagles
    vs
    SC Scarborough Ontario
  • Finland Suomen Cup
  • 19:00 - 15/06
    TPS Turku
    vs
    MP MIKELI
  • 21:00 - 15/06
    EBK
    vs
    FC Haka
  • 21:00 - 15/06
    Vantaa
    vs
    Atlantis
  • 21:30 - 15/06
    AC Oulu
    vs
    KaPa
  • 22:00 - 15/06
    Ilves Tampere
    vs
    SJK Seinajoen
  • 22:59 - 15/06
    Inter Turku II
    vs
    Vaasa VPS
  • South Africa First League
  • 20:00 - 15/06
    Pretoria Univ
    vs
    Richards Bay
  • Brazil Campeonato Maranhense
  • 02:00 - 16/06
    Maranhao
    vs
    Sampaio Correa
  • Thai FA Cup
  • 18:00 - 15/06
    Bangkok United FC
    vs
    Singha GB Kanchanaburi
  • VĐQG Uruguay
  • 01:00 - 16/06
    CA River Plate
    vs
    Deportivo Maldonado
  • 03:30 - 16/06
    Nacional Montevideo
    vs
    Liverpool URU
  • 06:00 - 16/06
    Defensor Sporting Montevideo
    vs
    Club Atletico Progreso
  • Brazil Campeonato Gaucho 2
  • 01:00 - 16/06
    EC Pelotas(RS)
    vs
    Sao Gabriel RS
  • FA Cup Malaysia
  • 16:30 - 15/06
    Selangor
    vs
    Negeri Sembilan
  • 19:15 - 15/06
    Johor Darul Takzim
    vs
    Kelantan United
  • 19:15 - 15/06
    Sabah
    vs
    KL Rovers
  • USA USL League Two
  • 07:00 - 15/06
    Chicago Dutch Lions
    vs
    Sueno FC
  • 07:00 - 15/06
    Nani Lian
    vs
    Ballard Football Club
  • 09:00 - 15/06
    Midlakes United
    vs
    West Seattle Junction
  • 09:00 - 15/06
    Ventura County Fusion
    vs
    AMSG FC
  • 09:30 - 15/06
    Almaden FC
    vs
    Marin FC Legends
  • 02:00 - 16/06
    Boston Bolts
    vs
    Pathfinder FC
  • 02:00 - 16/06
    Morris Elite
    vs
    Long Island Rough Riders
  • 03:00 - 16/06
    Black Rock FC
    vs
    Blackwatch Rush
  • 04:00 - 16/06
    New Jersey Copa
    vs
    Ironbound SC
  • 04:00 - 16/06
    Charlottesville Blues
    vs
    Christos FC
  • 05:00 - 16/06
    Inter Gainesville KF
    vs
    Florida Elite
  • 05:00 - 16/06
    AFC Cleveland
    vs
    Dayton Dutch Lions
  • 05:00 - 16/06
    West Virginia Alliance FC
    vs
    North Carolina FC U23
  • 06:00 - 16/06
    Wake FC
    vs
    Charlotte Independ B
  • 06:00 - 16/06
    Vermont Green
    vs
    West Mass Pioneers
  • 06:00 - 16/06
    Rochester FC
    vs
    RKC Third Coast
  • 06:00 - 16/06
    Philadelphia Lone Star
    vs
    Ocean City Noreasters
  • 06:00 - 16/06
    Minneapolis City SC
    vs
    Bavarian
  • 06:00 - 16/06
    LVU Rush
    vs
    Real Central NJ
  • 06:00 - 16/06
    South Bend Lions
    vs
    Union FC Macomb
  • 06:00 - 16/06
    Lionsbridge FC
    vs
    Northern Virginia FC
  • 06:00 - 16/06
    Brevard SC
    vs
    Brooke House FC
  • 06:00 - 16/06
    SC Brave Lions
    vs
    NONA FC
  • 06:00 - 16/06
    AFC Ann Arbor
    vs
    Midwest United
  • 06:00 - 16/06
    AC Connecticut
    vs
    Boston City FC (USA)
  • 06:00 - 16/06
    Lansing City
    vs
    Flint City Bucks
  • 06:00 - 16/06
    Athens United
    vs
    East Atlanta
  • 06:30 - 16/06
    Asheville City
    vs
    Birmingham Legion B
  • 06:30 - 16/06
    FC Motown team B
    vs
    Hudson Valley Hammers
  • Giao Hữu Quốc Tế
  • 07:00 - 15/06
    Argentina
    vs
    Guatemala
  • 07:30 - 15/06
    El Salvador
    vs
    Peru
  • 04:00 - 16/06
    Colombia
    vs
    Bolivia
  • Cúp Fiji
  • 08:30 - 15/06
    Labasa FC
    vs
    Rewa FC
  • USA Independent League
  • 09:30 - 15/06
    Capo FC
    vs
    Irvine Zeta
  • 22:59 - 15/06
    Georgia Lions
    vs
    Savannah Clovers
  • BRA SPC
  • 20:00 - 15/06
    EC Sao Bernardo/SP
    vs
    Sao Caetano
  • 01:00 - 16/06
    Rio Claro
    vs
    Gremio Saocarlense/SP
  • 01:00 - 16/06
    CA Taquaritinga SP
    vs
    Uniao Sao Joao EC
  • 01:00 - 16/06
    Rio Branco(SP)
    vs
    Primavera
  • 01:00 - 16/06
    Sao Bento
    vs
    Capie Warrero
  • 01:00 - 16/06
    Juventus SP
    vs
    Portuguesa Desportos
  • 04:00 - 16/06
    CA Votuporanguense SP
    vs
    XV Jau/SP
  • Lithuania - 2.Division
  • 22:00 - 15/06
    FK Minija
    vs
    Atomsfera Mazeikiai
  • Paraguayan Division 2
  • 21:00 - 15/06
    Deportivo Recoleta
    vs
    Sol de America Pastoreo
  • 21:00 - 15/06
    Deportivo Carapegua
    vs
    Guairena
  • Philippines UFL
  • 14:00 - 15/06
    Manila Montet
    vs
    Kaya FC
  • 16:30 - 15/06
    Philippine Army
    vs
    FC Meralco Manila
  • 19:00 - 15/06
    Loyola Meralco Sparks
    vs
    Mendiola FC
  • National Primera Australia
  • 14:00 - 15/06
    Murdoch Uni Melville
    vs
    Willip
  • 14:00 - 15/06
    UWA-Nedlands FC
    vs
    Subiaco AFC
  • 14:00 - 15/06
    Cockburn City
    vs
    Kingsley Westside
  • 14:00 - 15/06
    Sorrento F.C.
    vs
    Gosnells City
  • 14:00 - 15/06
    Mandurah City
    vs
    Rocking ham City
  • 16:00 - 15/06
    Dianella White Eagles
    vs
    Joondalup United
  • Finland Women League 1
  • 17:00 - 15/06
    ONS (W)
    vs
    Lahti s (W)
  • 19:00 - 15/06
    KTP Kotka (W)
    vs
    EBK Espoo (W)
  • 19:00 - 15/06
    VIFK Vaasa (W)
    vs
    Ilott (W)
  • Kenya Premier League
  • 19:00 - 15/06
    KCB SC
    vs
    Posta Rangers
  • 19:00 - 15/06
    Nairobi Star City
    vs
    Kakamega Homeboyz
  • 19:00 - 15/06
    Shabana FC
    vs
    AFC Leopards
  • 19:00 - 15/06
    Tusker
    vs
    Bandari
  • 19:00 - 15/06
    Muhoroni Youth
    vs
    FC Talanta
  • Denmark - 4.Liga
  • 16:15 - 15/06
    Varde
    vs
    Fjordager IF
  • 16:30 - 15/06
    Aarhus Fremad 2
    vs
    Norresundby
  • 19:00 - 15/06
    AaB 2
    vs
    Dalum
  • 19:00 - 15/06
    Valle Brooklyn
    vs
    KFUM Roskilde
  • 19:00 - 15/06
    Tarnby FF
    vs
    Horsholm-Usserod IK
  • 19:00 - 15/06
    Nr. sundby
    vs
    Glostrup FK
  • 19:00 - 15/06
    Slagelse BI
    vs
    AB Tarnby
  • 19:00 - 15/06
    Ringsted
    vs
    Næstved IF 2
  • 19:00 - 15/06
    Ringkobing
    vs
    Tarup Paarup IF
  • 19:00 - 15/06
    OKS
    vs
    Vorup FB
  • 19:00 - 15/06
    Ledoje-Smorum Fodbold
    vs
    Herlev IF
  • 19:00 - 15/06
    Horsens Freja
    vs
    Odder IGF
  • 19:00 - 15/06
    Hobro IK 2
    vs
    B 1913 Odense
  • 19:00 - 15/06
    Gorslev IF
    vs
    Karlslunde IF
  • 19:00 - 15/06
    Bronshoj
    vs
    Frederikssund IK
  • 19:00 - 15/06
    Marienlyst
    vs
    Viby IF
  • 19:00 - 15/06
    B1908
    vs
    Greve Fodbold
  • 19:00 - 15/06
    B 1909 Odense
    vs
    Kjellerup
  • 19:00 - 15/06
    Allerod
    vs
    Skjold
  • 19:00 - 15/06
    Vinder Vatanspor-VRI
    vs
    Hedensted
  • Republic of Ireland National League Women
  • 20:00 - 15/06
    Shelbourne (W)
    vs
    Galway LFC (W)
  • 21:00 - 15/06
    Bohemians Dublin (W)
    vs
    Peamount Utd (W)
  • 00:00 - 16/06
    Wexford Youths (W)
    vs
    DLR Waves (W)
  • 01:00 - 16/06
    Sligo Rovers (W)
    vs
    Shamrock Rovers (W)
  • 01:30 - 16/06
    Yalong City (W)
    vs
    FC Treaty United (W)
  • Iceland 3 Deild
  • 21:00 - 15/06
    FC Arbaer
    vs
    UMF Sindri Hofn
  • 22:59 - 15/06
    Augnablik Kopavogur
    vs
    Magni
  • Iran Cup
  • 23:15 - 15/06
    Gol Gohar FC
    vs
    Sepahan
  • 23:30 - 15/06
    Mes Rafsanjan
    vs
    Aluminium Arak
  • Brazil Campeonato Carioca Serie A2
  • 00:45 - 16/06
    America-RJ
    vs
    CEAC/Araruama
  • 00:45 - 16/06
    Americano RJ
    vs
    Duque de Caxias RJ
  • 00:45 - 16/06
    CFRJ Marica RJ
    vs
    Artsul RJ
  • 00:45 - 16/06
    Resende-RJ
    vs
    Serrano BA
  • 00:45 - 16/06
    Olaria
    vs
    GE Petropolis
  • Brazil Mineiluo group B League
  • 01:00 - 16/06
    North Esporte Clube
    vs
    EC Mamore MG
  • 01:30 - 16/06
    Tupi Juiz de Fora MG
    vs
    Democrata SL/MG
  • 02:00 - 16/06
    Varginha EC
    vs
    Boa Esporte Clube
  • Brazil Serie D
  • 01:30 - 16/06
    Audax Rio RJ
    vs
    Real Noroeste
  • 02:00 - 16/06
    Altos/PI
    vs
    Ag. Maraba
  • 02:00 - 16/06
    Novo Hamburgo RS
    vs
    Cascavel PR
  • 02:00 - 16/06
    CA Patrocinense
    vs
    Inter de Limeira
  • 02:00 - 16/06
    Retro/PE
    vs
    ASA AL
  • 03:00 - 16/06
    CS Esportivo AL
    vs
    CS Sergipe
  • 03:00 - 16/06
    Porto Velho
    vs
    Rio Branco AC
  • 04:00 - 16/06
    Mixto EC
    vs
    Ipora EC
  • 04:00 - 16/06
    Barra FC
    vs
    Avenida RS
  • USL League One
  • 02:00 - 16/06
    Forward Madison FC
    vs
    South Georgia Tormenta FC
  • Uruguay Segunda
  • 20:00 - 15/06
    CSyD Cooper
    vs
    Uruguay Montevideo
  • 01:00 - 16/06
    Plaza Colonia
    vs
    IA Sud America
  • 01:30 - 16/06
    CS Cerrito
    vs
    Albion FC
  • 04:00 - 16/06
    Rentistas
    vs
    CA Atenas
  • Brazil Campeonato Paranaense 2
  • 02:00 - 16/06
    Apucarana SC
    vs
    EC Laranja Mecanica
  • 04:30 - 16/06
    Parana PR
    vs
    Brazilian Patriotas FC
  • CAF African Womens U17
  • 03:00 - 16/06
    Morocco (W) football U17
    vs
    Zambia U17(W)
  • Brazil Paulista Womens League
  • 05:00 - 16/06
    Taubate(W)
    vs
    Sao Paulo/SP (W)
  • 05:00 - 16/06
    Pinda SC (W)
    vs
    SC Corinthians Paulista (W)
  • 05:00 - 16/06
    Bragantino (W)
    vs
    Realidade Jovem/SP (W)
  • Australia New South Wales League 2
  • 14:00 - 15/06
    Sydney University
    vs
    Gladesville Ryde Magic
  • 16:00 - 15/06
    Hearst Neville
    vs
    Western Rage
  • 16:00 - 15/06
    Prospect United Soccer Club
    vs
    Camden Tigers SC
  • USA MLS Next Pro
  • 08:00 - 15/06
    Austin FC II
    vs
    Portland Timbers Reserve
  • 06:30 - 16/06
    Carolina Core
    vs
    Cincinnati II
  • Giao Hữu CLB
  • 22:59 - 15/06
    Sporting West Harelbeke
    vs
    FCV Dender EH
  • Spain Primera Division RFEF
  • 01:30 - 16/06
    Malaga
    vs
    Gimnastic Tarragona
  • Australia Victoria State League
  • 12:00 - 15/06
    Beaumaris
    vs
    North Sunshine Eagles
  • 12:00 - 15/06
    Boroondara
    vs
    FC Melbourne Srbija
  • 12:00 - 15/06
    Nunawading City
    vs
    Pascoe Vale SC
  • 15:00 - 15/06
    Altona City
    vs
    Goulburn Valley Suns
  • Australia NPL Queensland U23
  • 11:45 - 15/06
    Gold Coast United U23
    vs
    Peninsula Power U23
  • 12:45 - 15/06
    Rochedale Rovers U23
    vs
    Gold Coast Knights U23
  • 12:45 - 15/06
    Southside Eagles U23
    vs
    Brisbane Strikers U23
  • 13:45 - 15/06
    Eastern Suburbs U23(AUS)
    vs
    Ipswich FC U23
  • 16:15 - 15/06
    Moreton City Excelsior B U23
    vs
    Capalaba Bulldogs U23
  • Australia Queensland Women
  • 13:00 - 15/06
    Peninsula Power (W)
    vs
    Gold Coast city (W)
  • 15:00 - 15/06
    Mitchelton (W)
    vs
    Sunshine Coast Wanderers (W)
  • 15:00 - 15/06
    North Lakes United (W)
    vs
    Gold Coast Knights (W)
  • 15:15 - 15/06
    Virginia United SC (W)
    vs
    Robina City FC (W)
  • 15:15 - 15/06
    Broadbeach United SC (W)
    vs
    Logan Lightning (W)
  • 16:00 - 15/06
    Brisbane Olympic (W)
    vs
    Brisbane City (W)
  • Holland Ligue 3
  • 19:30 - 15/06
    SC Genemuiden
    vs
    Excelsior Maassluis
  • Belarus Womens Premier League
  • 19:00 - 15/06
    Smorgon (W)
    vs
    Dinamo-BGUFK Minsk (W)
  • 21:00 - 15/06
    Bobruichanka Bobruisk (W)
    vs
    FK Minsk (W)
  • FFSA SLR
  • 08:15 - 15/06
    West Adelaide Reserve
    vs
    Adelaide Cobras Reserves
  • 10:00 - 15/06
    Adelaide Raiders SC Reserve
    vs
    South Adelaide Reserves
  • 10:00 - 15/06
    Adelaide Victory Reserves
    vs
    Salisbury Utd Reserves
  • 10:00 - 15/06
    Sturt Lions Reserves
    vs
    Playford Reserves
  • 10:15 - 15/06
    Modbury Jets Reserves
    vs
    North Eastern MetroStars Reserve
  • 10:15 - 15/06
    Para Hills Reserves
    vs
    Adelaide Comets Reserve
  • 10:15 - 15/06
    Campbelltown City Reserve
    vs
    Adelaide Olympic Reserve
  • 10:15 - 15/06
    Adelaide Blue Eagles Reserve
    vs
    Fulham United FC Reserves
  • 10:15 - 15/06
    Cumberland United Reserves
    vs
    Adelaide Vipers Reserve
  • 10:15 - 15/06
    Western Strikers Reserves
    vs
    West Torrens Birkalla B
  • 12:15 - 15/06
    White City FK Beograd Reserves
    vs
    Adelaide City Reserve
  • Ngoại Hạng Nữ Tasmania
  • 09:15 - 15/06
    Glenorchy Knights (W)
    vs
    Riverside Olympic (W)
  • 11:00 - 15/06
    South Hobart (W)
    vs
    Launceston United (W)
  • Australia Brisbane Capital League 2
  • 10:00 - 15/06
    West Canberra Wanderers
    vs
    Anu FC
  • 11:15 - 15/06
    Wagga City Wanderers
    vs
    Canberra Juventus
  • 12:00 - 15/06
    Brindabella Blues FC
    vs
    Canberra White Eagles
  • 12:00 - 15/06
    Belconnen United
    vs
    Queanbeyan City
  • Australia Tasmania NPL U21 League
  • 11:30 - 15/06
    Glenorchy Knights FC U21
    vs
    Riverside Olympic U21
  • 13:15 - 15/06
    Kingborough Lions U21
    vs
    Clarence Zebras FC U21
  • Australia WA State League 1 Reserves
  • 12:00 - 15/06
    UWA-Nedlands FC Reserves
    vs
    Subiaco AFC Reserves
  • 12:00 - 15/06
    Mandurah City FC Reserves
    vs
    Rockingham City FC Reserves
  • 12:00 - 15/06
    Cockburn City Reserves
    vs
    Kingsley Westside Reserves
  • 12:00 - 15/06
    Murdoch University Melville FC Reserves
    vs
    Gwelup Croatia SC Reserves
  • 12:00 - 15/06
    Sorrento FC Reserves
    vs
    Gosnells City Reserves
  • 14:00 - 15/06
    Dianella White Eagles Reserves
    vs
    Joondalup Utd Reserves
  • Australia Darwin Premier
  • 13:30 - 15/06
    Garuda FC
    vs
    Darwin Olympics
  • 17:30 - 15/06
    Port Darwin FC
    vs
    Mindil Aces
  • TAS Premier Championship
  • 11:15 - 15/06
    Northern wandering
    vs
    Riverside Olympic Reserves
  • Australia Premier League Women (R)
  • 14:30 - 15/06
    Metro United FC Reserves (W)
    vs
    West Adelaide Reserve (W)

Xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến chưa bao giờ đơn giản đến vậy Khi bạn chỉ cần truy cập vào trang web Ca Khia TV là có thể xem lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ và chi tiết. Giúp bạn biết được lịch của bât kỳ giải đấu nào, từ lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Serie A, La Liga,… 

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá

Hiện tại là thời đại của công nghệ số, cho nên tất cả mọi thông tin đều được cập nhật lên mạng internet đầy đủ, trong đó có cả bóng đá. Khi có rất nhiều website bóng đá trực tuyến được ra đời, giúp bạn biết được những thông tin mà mình cần nhanh nhất. 

Cà Khịa TV được đánh giá là một trong những website bóng đá online hàng đầu Việt Nam. Khi chúng tôi cập nhật toàn bộ các thông tin về bóng đá quan trọng nhất, trong đó có cả lịch bóng đá hôm nay. Giúp bạn có thể tìm và xem lịch của bất kỳ giải đấu nào trên thế giới và trong nước.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Trang web Cà Khịa Live cũng không bao giờ thu phí người dùng, nên bạn có thể xem lịch thi đấu trực tuyến hoàn toàn miễn phí. Thông tin mà bạn nhận được khi xem lịch bóng đá tại đây cũng khá đầy đủ và chuẩn xác. Giúp bạn tìm được những thông tin mà mình cần cực kỳ nhanh.

Tại Cakhia Live, ngoài biết được lịch bóng đá trực tuyến, bạn còn biết thêm các thông tin khác như tin tức, kết quả, tỷ lệ kèo, bảng xếp hạng,…. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết bất kỳ thông tin bóng đá nào, đây là website mà bạn nhất định phải truy cập.

Lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Hiện tại chúng tôi không chỉ cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Bundesliga, World Cup,… Mà tại CaKhia Live, bạn còn biết được lịch bóng đá được phát sóng trên TV. Khi bạn sẽ biết được lịch trực tiếp trên những kênh bóng đá lớn nhất Việt Nam như VTV, VTV3, VTV6, K+, FPT Play, SCTV,….Giúp bạn biết các trận đấu sẽ được phát sóng trên những kênh này để thu xếp thời gian xem hợp lý.

Khi xem lịch thi đấu hôm nay trên những kênh thể thao lớn tại CaKhia TV, bạn sẽ nắm được toàn bộ các thông tin quan trọng như thời gian phát sóng, bình luận viên cho trận đấu, sân thi đấu, đội hình ra sân,… một cách chi tiết.

Lịch bóng đá hôm nay được tường thuật trên Cà Khịa TV

Cà Khịa TV cũng được biết đến như là website phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Cho nên khi truy cập vào đây, bạn có thể dễ dàng tìm và xem trực tiếp những trận đấu bóng đá hấp dẫn nhất mỗi ngày.

Đương nhiên trước đó, chúng tôi cũng sẽ cập nhật lịch tường thuật trực tiếp mỗi ngày khá là đầy đủ. Giúp bạn biết được hôm nay Cakhia Live phát sóng các trận đấu bóng đá nào, thời gian thi đấu ra sao và các thông tin khác. Để bạn sắp xếp thời gian và xem trực tiếp trận đấu bóng đá mình thích tại đây chuẩn nhất.

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 

Ngoại Hạng Anh là giải bóng đá hấp dẫn nhất hành tinh hiện nay. Cho nên tại Việt Nam, số lượng người theo dõi giải đấu này cũng khá lớn. Biết được điều này, chúng tôi cũng cập nhật lịch thi đấu bóng đá Anh khá là đầy đủ và chính xác.

Chỉ cần vào đây, bạn sẽ dễ dàng biết được lịch bóng đá Anh ở cả 38 vòng đấu. Mỗi vòng sẽ có 10 trận đấu bóng đá thì Cà Khịa TV đều cập nhật lịch cho tất cả. Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh cũng cực kỳ sớm, cụ thể là trước khi các trận đấu diễn ra ngày.

Lịch thi đấu C1 

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1 cũng là một giải bóng đá khá được yêu thích tại Việt Nam. Chính vì thế, chúng tôi cũng cập nhật lịch bóng đá C1 đầy đủ và chuẩn xác nhất. Giúp bạn biết lịch từ ở vòng bảng cho đến trận chung kết giải bóng đá này.

Khi xem lịch C1 tại đây, bạn cũng sẽ biết được thông tin cực kỳ đầy đủ và chính xác. Thêm vào đó, thời gian mà chúng tôi đưa ra lịch cũng khá là sớm.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá đầy đủ các giải đấu

Không chỉ có 2 giải đấu kể trên, tại CaKhia Live bạn còn được biết lịch bóng đá hôm nay ở rất nhiều các giải đấu hàng đầu thế giới khác. Cụ thể đó là:

  • Lịch thi đấu World Cup
  • Lịch thi đấu Euro
  • Lịch thi đấu Copa America
  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu League 1
  • Lịch thi đấu V-League
  • Ngoài ra còn có lịch bóng đá  của rất nhiều giải đấu khác.

Khi vào Cakhia TV, bạn cũng dễ dàng tìm được lịch của đội bóng, câu lạc bộ mà mình yêu thích. Bởi tất cả các CLB bóng đá hàng đầu trên thế giới hiện nay, từ Real Madrid, Man United, Liverpool, Man City, Bayer Munich, Barcelona, Juventus,… cũng đều được chúng tôi cập nhật lịch bóng đá đầy đủ.

Thêm nữa, thời gian mà chúng tôi cung cấp lịch cho các CLB bóng đá hàng đầu cũng khá là sớm. Thông tin thì cực kỳ đầy đủ và đa dạng cho bạn tham khảo.

Để bạn biết được hôm nay, ngày mai thế giới bóng đá diễn ra các trận đấu nào hấp dẫn hay là CLB mình yêu thích có thi đấu hay không. Chúng tôi cũng cập nhật lịch của tất cả các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay và ngài mai của tất cả các giải đấu.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật thì luôn liên tục, nghĩa là chỉ cần vào CaKhia TV, bạn sẽ biết được lịch thi đấu hôm nay và ngày mai đầy đủ nhất ở bất kỳ lúc nào. 

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam hàng đầu

Không chỉ có các giải đấu lớn, các CLB hàng đầu mà Cà Khịa Live còn cập nhật lịch bóng đá Việt Nam cực kỳ đầy đủ và chính xác. Cụ thể như sau:

  • Chúng tôi hiện tại đang cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các trận đấu mà đội tuyển Việt Nam tham gia, từ AFF Cup, Sea Games, vòng loại World Cup, U23 Châu Á,..
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch cũng khá sớm, cụ thể là trước 3 ngày khi trận đâu được diễn ra
  • Tất cả các thông tin quan trọng cũng được chúng tôi cung cấp cho bạn tham khảo, từ thời gian thi đấu, đội hình ra sân, sân tổ chức trận đấu,…
  • Thêm vào đó, các thông tin trước trận đấu của hai đội như thực lực, phong độ, thành tích đối đầu, bảng kèo nhà cái,.. cũng được CaKhia TV cung cấp đầy đủ cho bạn tham khảo
  • Ngoài ra, chúng tôi còn cho bạn biết lịch phát sóng bóng đá Việt Nam trên những kênh thể thao lớn nhất trong nước. Giúp bạn lựa chọn được nơi để xem trực tiếp trận đấu của đội tuyển dễ dàng hơn.
lich-bong-da-tat-ca-cac-giai-dau-tren-the-gioi
Lịch bóng đá tất cả các giải đấu trên thế giới

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá tại CaKhia TV hay không?

Trên mạng hiện tại không thiếu các trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho bạn tham khảo. Nhưng CaKhia TV luôn được rất nhiều người dùng đánh giá cao, bởi chúng tôi có những ưu điểm sau đây:

  • Hoàn toàn miễn phí: CaKhia TV hiện tại không thu phí bất kỳ người dùng nào. Cho nên bạn có thể truy cập vào đây bất kỳ lúc nào để xem lịch bóng đá trực tuyến mà không tốn bất kỳ chi phí nào. 
  • Cập nhật lịch bóng đá đa dạng: Chỉ cần vào đây, bạn có thể biết được lịch thi đấu của tất cả các giải đấu, câu lạc bộ trên toàn thế giới và trong nước. Thêm vào đó, lịch phát sóng tại các kênh bóng lớn hay những website hàng đầu cũng được CaKhia Live cập nhật đầy đủ
  • Thời gian cập nhật sớm: Cakhia TV luôn luôn là trang web cung cấp lịch bóng đá trực tuyến sớm nhất trên mạng. Khi chúng tôi luôn cập nhật lịch trước ít nhất 1 ngày trận đấu chính thức được bắt đầu
  • Thông tin đầy đủ: Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, bạn cũng nắm được tất cả các thông tin quan trọng, từ thời gian trận đấu bắt đầu, sân thi đấu, đội hình xuất phát, trọng tài bắt chính,…
  • Thông tin trước trận được cung cấp đầy đủ: Tại đây, bạn còn được tham khảo những thông tin trước trận của hai đội khá đầy đủ, từ phong độ những trận đấu gần đây, lịch sử đối đầu trong quá khứ, thực lực, bảng kèo nhà cái,…
  • Giao diện dễ sử dụng: Một lợi ích nữa khi bạn xem lịch bóng đá tại đây, đó là giao diện cực kỳ dễ sử dụng. Giúp bạn có thể tìm và xem được lịch cực kỳ nhanh chóng.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Cakhia TV

Như chúng tôi đã chia sẻ ở trên, giao diện của Cakhia Live được thiết kế để tất cả mọi người có thể sử dụng dễ dàng. Cho nên để tìm lịch của bất kỳ CLB, giải đấu hay là các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay khá là đơn giản. Chỉ cần bạn làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên bạn sẽ sử dụng máy tính, điện thoại, laptop,.. được kết nối mạng rồi truy cập vào Cakhia TV
  • Bước 2: Tiếp theo bạn sẽ nhìn lên thanh Menu rồi chọn vào mục Lịch Thi Đấu
  • Bước 3: Tại đây bạn sẽ thấy lịch sẽ được chúng tôi chia theo từng ngày hoặc là từng giải đấu khác nhau. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết lịch bóng đá hôm nay thì chỉ cần chọn ngay tương ứng. Hoặc nếu bạn muốn biết lịch của giải đấu thì hãy chọn giải bóng đá mình thích
  • Bước 4: Cuối cùng, bạn chỉ cần tìm trận đấu mà mình muốn xem rồi chọn vào để biết các thông tin là xong.

Ngoài ra, Cà Khịa Live còn đang sử dụng nền tảng đường truyền khá hiện đại. Cho nên bạn sẽ thấy tốc độ load website khá là nhanh.

Để tìm và xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh, chính xác và đầy đủ nhất, bạn nên truy cập vào Cakhia TV. Bởi khi vào đây, bạn có thể xem lịch bóng đá hôm nay, lịch thi đấu của bất kỳ giải đấu, câu lạc bộ nào mà mình thích. Thêm vào đó, thời gian mà bạn tìm kiếm những thông tin mình cần cũng khá là nhanh chóng.

X

8XBET

X

8XBET

X

8XBET