8XBET

8XBET

  • UEFA European
  • 20:00 - 16/06
    Poland
    vs
    Netherlands
  • 22:59 - 16/06
    Slovenia
    vs
    Denmark
  • 02:00 - 17/06
    Serbia
    vs
    England
  • V.League 1
  • 17:00 - 16/06
    Hoang Anh Gia Lai
    vs
    Binh Dinh
  • 19:15 - 16/06
    Hai Phong
    vs
    Becamex Binh Duong
  • 19:15 - 16/06
    Hanoi FC
    vs
    Cong An Ha Noi
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 07:30 - 16/06
    FC Dallas
    vs
    St. Louis City
  • 08:30 - 16/06
    Colorado Rapids
    vs
    Austin FC
  • 09:30 - 16/06
    Los Angeles Galaxy
    vs
    FC Kansas City
  • 09:30 - 16/06
    San Jose Earthquakes
    vs
    FC Cincinnati
  • 09:30 - 16/06
    Seattle Sounders
    vs
    Minnesota United FC
  • J1 League
  • 12:00 - 16/06
    Vissel Kobe
    vs
    Kawasaki Frontale
  • 13:30 - 16/06
    Avispa Fukuoka
    vs
    Sagan Tosu
  • 16:00 - 16/06
    FC Tokyo
    vs
    Jubilo Iwata
  • 16:00 - 16/06
    Gamba Osaka
    vs
    Kashiwa Reysol
  • 16:00 - 16/06
    Kashima Antlers
    vs
    Albirex Niigata
  • 16:00 - 16/06
    Nagoya Grampus
    vs
    Shonan Bellmare
  • K League 1
  • 16:00 - 16/06
    Jeonbuk Hyundai Motors
    vs
    Incheon United
  • 16:00 - 16/06
    Ulsan Hyundai FC
    vs
    FC Seoul
  • 17:00 - 16/06
    Daegu FC
    vs
    Jeju United
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 18:00 - 16/06
    Cangzhou Mighty Lions
    vs
    Qingdao Manatee
  • 18:35 - 16/06
    Shanghai Shenhua
    vs
    Chengdu Rongcheng FC
  • 19:00 - 16/06
    Qingdao Youth Island
    vs
    Wuhan Three Towns
  • VĐQG Brazil
  • 07:00 - 16/06
    Fluminense RJ
    vs
    Atletico Clube Goianiense
  • 02:00 - 17/06
    Vitoria BA
    vs
    Internacional RS
  • 02:00 - 17/06
    Corinthians Paulista (SP)
    vs
    Sao Paulo
  • 02:00 - 17/06
    Atletico Paranaense
    vs
    Flamengo
  • 04:30 - 17/06
    Gremio (RS)
    vs
    Botafogo RJ
  • 04:30 - 17/06
    Vasco da Gama
    vs
    Cruzeiro
  • 04:30 - 17/06
    Cuiaba
    vs
    Fortaleza
  • 04:30 - 17/06
    Criciuma
    vs
    Bahia
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 22:59 - 16/06
    El Mokawloon El Arab
    vs
    Talaea EI-Gaish
  • Spanish Ladies Premier League
  • 17:00 - 16/06
    Colegio Aleman Valencia (W)
    vs
    Barcelona (W)
  • 22:00 - 16/06
    Athletic Club Bibao (W)
    vs
    Sevilla FC (W)
  • Ghana Premier League
  • 22:00 - 16/06
    Asante Kotoko FC
    vs
    Bofoakwa Tano
  • 22:00 - 16/06
    Bechem United
    vs
    Accra Hearts of Oak
  • 22:00 - 16/06
    Berekum Chelsea
    vs
    Heart of Lions
  • 22:00 - 16/06
    Ghana Dream FC
    vs
    Aduana Stars
  • 22:00 - 16/06
    Great Olympics
    vs
    Real Tamale United
  • 22:00 - 16/06
    Legon Cities FC
    vs
    Bibiani Gold Stars
  • 22:00 - 16/06
    Medeama SC
    vs
    Karela United FC
  • 22:00 - 16/06
    Nsoatreman FC
    vs
    Nations FC
  • 22:00 - 16/06
    Samartex
    vs
    Accra Lions
  • Nigerian Premier League
  • 20:00 - 16/06
    Bayelsa United
    vs
    Shooting Stars SC
  • 22:00 - 16/06
    Enugu Rangers International
    vs
    Bendel Insurance
  • 22:00 - 16/06
    Rivers United
    vs
    Gombe United
  • 22:00 - 16/06
    Abia Warriors
    vs
    Akwa United
  • 22:00 - 16/06
    Katsina United
    vs
    Doma United
  • 22:00 - 16/06
    Sunshine Stars FC
    vs
    Remo Stars
  • 22:00 - 16/06
    Heartland FC
    vs
    Niger Tornadoes FC
  • 22:00 - 16/06
    Lobi Stars
    vs
    Kwara United
  • 22:00 - 16/06
    Plateau United
    vs
    Kano Pillars
  • 22:15 - 16/06
    Sporting Lagos FC
    vs
    Enyimba
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 22:00 - 16/06
    Naft Alwasat
    vs
    Al Zawraa
  • 22:00 - 16/06
    Karbalaa
    vs
    Al Karkh
  • 22:00 - 16/06
    Newroz SC(IRQ)
    vs
    AL Najaf
  • K League 2
  • 17:00 - 16/06
    Chungnam Asan
    vs
    Busan I Park
  • 17:00 - 16/06
    Chungbuk Cheongju
    vs
    Cheonan City
  • 17:00 - 16/06
    Gimpo FC
    vs
    Ansan Greeners FC
  • Estonia Esi Liiga
  • 18:00 - 16/06
    Flora Tallinn II
    vs
    Tabasalu Charma
  • 18:00 - 16/06
    Harju JK Laagri
    vs
    Paide Linnameeskond B
  • 18:00 - 16/06
    Viimsi MRJK
    vs
    JK Tallinna Kalev II
  • VĐQG Estonia
  • 16:00 - 16/06
    Levadia Tallinn
    vs
    Tartu JK Maag Tammeka
  • 18:00 - 16/06
    FC Kuressaare
    vs
    FC Nomme United
  • VIC Premier League
  • 13:00 - 16/06
    Heidelberg United
    vs
    South Melbourne
  • J3 League
  • 11:00 - 16/06
    Vanraure Hachinohe FC
    vs
    Miyazaki
  • 11:00 - 16/06
    Matsumoto Yamaga FC
    vs
    Azul Claro Numazu
  • 12:00 - 16/06
    Giravanz Kitakyushu
    vs
    Nara Club
  • 12:00 - 16/06
    Kamatamare Sanuki
    vs
    Zweigen Kanazawa FC
  • 12:05 - 16/06
    Kataller Toyama
    vs
    Omiya Ardija
  • 16:00 - 16/06
    Grulla Morioka
    vs
    AC Nagano Parceiro
  • 16:00 - 16/06
    Imabari FC
    vs
    SC Sagamihara
  • 17:00 - 16/06
    FC Ryukyu
    vs
    Fukushima United FC
  • Australia NPL Victoria U23
  • 15:15 - 16/06
    Heidelberg United U23
    vs
    South Melbourne U23
  • NSW Premier League
  • 12:00 - 16/06
    Central Coast Mariners (Youth)
    vs
    Sydney FC (Youth)
  • 12:00 - 16/06
    Rockdale City Suns
    vs
    Manly United
  • 12:30 - 16/06
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    vs
    Marconi Stallions
  • Australia Queensland Leagues
  • 13:45 - 16/06
    St George Willawong FC
    vs
    Logan Lightning
  • 14:00 - 16/06
    Mitchelton FC
    vs
    SWQ Thunder
  • 15:15 - 16/06
    Broadbeach United
    vs
    Caboolture FC
  • Australia Northern NSW League
  • 11:30 - 16/06
    Charleston City Blues
    vs
    Cooks Hill United
  • 11:30 - 16/06
    Weston Workers FC
    vs
    Lambton Jaffas FC
  • QLD Premier League
  • 11:45 - 16/06
    Brisbane Roar (Youth)
    vs
    Queensland Lions SC
  • 12:00 - 16/06
    Brisbane City
    vs
    Moreton Bay United
  • 12:00 - 16/06
    Sunshine Coast Wanderers FC
    vs
    Redlands United FC
  • 13:30 - 16/06
    Brisbane Olympic United FC
    vs
    Wynnum Wolves
  • J2 League
  • 14:00 - 16/06
    Iwaki FC
    vs
    Ventforet Kofu
  • 15:00 - 16/06
    Mito Hollyhock
    vs
    Blaublitz Akita
  • 16:00 - 16/06
    Roasso Kumamoto
    vs
    Fagiano Okayama
  • 16:00 - 16/06
    Ehime FC
    vs
    Shimizu S-Pulse
  • 16:00 - 16/06
    Oita Trinita
    vs
    Tochigi SC
  • 16:00 - 16/06
    Vegalta Sendai
    vs
    V-Varen Nagasaki
  • 16:30 - 16/06
    Thespa Kusatsu
    vs
    Renofa Yamaguchi
  • 17:00 - 16/06
    JEF United Ichihara Chiba
    vs
    Tokushima Vortis
  • Australia Queensland Premier 2
  • 14:15 - 16/06
    North Star
    vs
    North Lakes United
  • Estonia Teine Liiga
  • 18:00 - 16/06
    Tallinna JK Legion
    vs
    Johvi FC Lokomotiv
  • 18:00 - 16/06
    Parnu JK
    vs
    Viljandi Tulevik
  • 18:00 - 16/06
    Nomme JK Kalju II
    vs
    Trans Narva B
  • Uzbek League
  • 22:00 - 16/06
    Sogdiana Jizak
    vs
    Nasaf Qarshi
  • 22:00 - 16/06
    Pakhtakor
    vs
    Navbahor Namangan
  • K3 LEAGUE
  • 13:00 - 16/06
    Paju Citizen FC
    vs
    Siheung City
  • 14:00 - 16/06
    Busan Transportation Corporation
    vs
    Ulsan Citizens
  • 15:00 - 16/06
    Changwon City
    vs
    Daegu FC II
  • 15:00 - 16/06
    Pocheon FC
    vs
    Mokpo City
  • Ngoại Hạng Kazakhstan
  • 20:00 - 16/06
    FC Zhetysu Taldykorgan
    vs
    Zhenis
  • 22:00 - 16/06
    Lokomotiv Astana
    vs
    Ordabasy
  • 22:00 - 16/06
    FK Yelimay Semey
    vs
    FK Aktobe Lento
  • VĐQG Lithuania
  • 22:25 - 16/06
    FK Zalgiris Vilnius
    vs
    FK Panevezys
  • USL Championship
  • 07:30 - 16/06
    Memphis 901
    vs
    New Mexico United
  • 08:00 - 16/06
    Colorado Springs Switchbacks FC
    vs
    Orange County Blues FC
  • 08:00 - 16/06
    El Paso Locomotive FC
    vs
    Phoenix Rising FC
  • 10:00 - 16/06
    Sacramento Republic FC
    vs
    Oakland Roots
  • 05:00 - 17/06
    North Carolina
    vs
    Monterey Bay FC
  • Faroe Islands Formuladeildin
  • 21:00 - 16/06
    IF Fuglafjordur
    vs
    NSI Runavik
  • VĐQG Latvia
  • 20:00 - 16/06
    Grobina
    vs
    Jelgava
  • 22:00 - 16/06
    FK Auda Riga
    vs
    Metta/LU Riga
  • 00:00 - 17/06
    FK Rigas Futbola skola
    vs
    Riga FC
  • NSW Premier W-League
  • 13:40 - 16/06
    Bulls Academy (W)
    vs
    UNSW FC (W)
  • 14:00 - 16/06
    Manly Utd (W)
    vs
    Northern Tigers FC (W)
  • 14:00 - 16/06
    Blacktown Spartans(W)
    vs
    Aime Rigi (W)
  • 14:00 - 16/06
    Sydney Olympic FC (W)
    vs
    Apia L Tigers (W)
  • 14:00 - 16/06
    Maca Searle (W)
    vs
    Football NSW Institute (W)
  • 14:00 - 16/06
    University of Sydney (W)
    vs
    NWS Spirit (W)
  • 14:10 - 16/06
    Gladesville Ravens (W)
    vs
    Illawarra Stingrays (W)
  • Hạng Nhất Trung Quốc
  • 14:00 - 16/06
    Yanbian Longding
    vs
    Guangzhou FC
  • 18:30 - 16/06
    Jiangxi Liansheng FC
    vs
    Suzhou Dongwu
  • TAS Premier League
  • 11:00 - 16/06
    South Hobart
    vs
    LAN Thurston
  • Norway Division 1 Women
  • 18:00 - 16/06
    Bodo Glimt (W)
    vs
    KIL/Hemne (W)
  • 19:00 - 16/06
    Ovrevoll Hosle(W)
    vs
    Avaldsnes (W)
  • 20:00 - 16/06
    Honefoss (W)
    vs
    Fortuna Alesund (W)
  • Japan League Women
  • 10:00 - 16/06
    Viamaterras Miyazaki (W)
    vs
    NGU Nagoya (W)
  • 11:00 - 16/06
    Gunma FC White Star (W)
    vs
    Orca Kamogawa FC (W)
  • 11:00 - 16/06
    AS Harima ALBION (W)
    vs
    Yokohama FC Seagulls (W)
  • 11:00 - 16/06
    Nittaidai University (W)
    vs
    Setagaya Sfida (W)
  • 12:00 - 16/06
    Ehime FC (W)
    vs
    IGA Kunoichi (W)
  • USA Women
  • 08:30 - 16/06
    Houston Dash (W)
    vs
    Angel City FC (W)
  • 03:00 - 17/06
    OL Reign Reign (W)
    vs
    Portland Thorns FC (W)
  • Korea League 4
  • 12:00 - 16/06
    Jeonbuk Hyundai Motors II
    vs
    Jeonju Citizen FC
  • 15:00 - 16/06
    Chungju Citizen
    vs
    Pyeongtaek Citizen
  • 17:00 - 16/06
    Dangjin Citizen
    vs
    Seoul United
  • Ngoại Hạng Belarus
  • 20:00 - 16/06
    Arsenal Dzyarzhynsk
    vs
    Smorgon FC
  • 22:00 - 16/06
    Shakhter Soligorsk
    vs
    Naftan Novopolock
  • 00:00 - 17/06
    Slavia Mozyr
    vs
    FC Minsk
  • Hạng 2 Trung Quốc
  • 15:00 - 16/06
    Taian Tiankuang
    vs
    Langfang City of Glory
  • 15:30 - 16/06
    Hubei Istar
    vs
    Haimen Codion
  • 16:00 - 16/06
    Bei Li Gong
    vs
    ShaanXi Union
  • 16:00 - 16/06
    Guangzhou Shadow Leopard
    vs
    Guangxi Hengchen
  • 18:30 - 16/06
    Yan An Ronghai
    vs
    Dalian Kun City
  • OFC Nations Cup
  • 08:00 - 16/06
    Tahiti
    vs
    Samoa
  • 11:00 - 16/06
    Papua New Guinea
    vs
    Fiji
  • Brazil womens League
  • 07:00 - 16/06
    Real Brasilia FC (W)
    vs
    Flamengo/RJ (W)
  • 01:00 - 17/06
    Atletico Mineiro (W)
    vs
    Kindermann (W)
  • 01:00 - 17/06
    Gremio (W)
    vs
    Cruzeiro MG (W)
  • JFL
  • 11:00 - 16/06
    Honda FC
    vs
    Run Mel Aomori
  • 11:00 - 16/06
    Rayluck Shiga
    vs
    Okinawa SV
  • 11:00 - 16/06
    Sony Sendai
    vs
    Yokogawa Musashino
  • 11:00 - 16/06
    Verspah Oita
    vs
    Veertien Kuwana
  • 11:00 - 16/06
    Kochi United
    vs
    Maruyasu Industries
  • 11:00 - 16/06
    Minebea Mitsumi FC
    vs
    Criacao Shinjuku
  • Norway 2.Liga
  • 19:30 - 16/06
    Flekkeroy IL
    vs
    Brann 2
  • 20:00 - 16/06
    Strommen
    vs
    Junkeren
  • 21:00 - 16/06
    Lysekloster
    vs
    Brattvag
  • 22:30 - 16/06
    Alta
    vs
    Stjordals Blink
  • Sweden Div 3 Mellersta
  • 18:00 - 16/06
    Vanersborgs IF
    vs
    Ahlafors IF
  • 18:00 - 16/06
    Hogaborgs BK
    vs
    IF Lodde
  • 18:00 - 16/06
    Jarfalla
    vs
    Viggbyholms
  • 19:00 - 16/06
    IFK Berga
    vs
    Nosaby IF
  • 21:00 - 16/06
    IFK Osterakers Fk
    vs
    Skiljebo SK
  • 21:00 - 16/06
    Kristianstads FF
    vs
    Rappe GOIF
  • 21:00 - 16/06
    Bergdalens IK
    vs
    Laholms FK
  • Sweden Division 1
  • 18:00 - 16/06
    Pitea IF
    vs
    Taby
  • 21:00 - 16/06
    IF Karlstad Fotboll
    vs
    Assyriska
  • 21:00 - 16/06
    Assyriska United IK
    vs
    Orebro Syrianska IF
  • 21:00 - 16/06
    Ariana
    vs
    Ljungskile
  • 21:00 - 16/06
    Jonkopings Sodra IF
    vs
    Onsala BK
  • 21:00 - 16/06
    BK Olympic
    vs
    Falkenberg
  • Iceland Women Premier
  • 21:00 - 16/06
    Breidablik (W)
    vs
    Trottur Reykjavik (W)
  • 22:59 - 16/06
    Tindastoll Neisti (W)
    vs
    Vikingur Reykjavik (W)
  • 22:59 - 16/06
    Fylkir (W)
    vs
    Valur (W)
  • Sweden Superettan
  • 20:00 - 16/06
    Helsingborg
    vs
    Orebro
  • 20:00 - 16/06
    Osters IF
    vs
    Ostersunds FK
  • 22:00 - 16/06
    Sandvikens IF
    vs
    IK Oddevold
  • Hạng Nhì Brazil
  • 21:00 - 16/06
    Botafogo SP
    vs
    Vila Nova
  • 02:00 - 17/06
    Brusque FC
    vs
    Ceara
  • 04:30 - 17/06
    Goias
    vs
    Coritiba PR
  • 04:30 - 17/06
    Sport Club do Recife
    vs
    Mirassol
  • Brasileiro, Serie C
  • 02:30 - 17/06
    Sao Jose PoA RS
    vs
    Londrina PR
  • 02:30 - 17/06
    Figueirense
    vs
    Confianca SE
  • 02:30 - 17/06
    Remo Belem (PA)
    vs
    Ypiranga(RS)
  • 05:00 - 17/06
    Caxias RS
    vs
    Ferroviaria SP
  • Chinese Women’s Super League
  • 15:00 - 16/06
    Henan Wanxianshan (W)
    vs
    Beijing Yuhong Xiushan (W)
  • 15:00 - 16/06
    Shandong Ticai (W)
    vs
    Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)
  • 15:00 - 16/06
    Hangzhou YinHang (W)
    vs
    Guangdong Meizhou (W)
  • Hạng Nhất Na Uy
  • 20:00 - 16/06
    Egersunds IK
    vs
    Valerenga
  • 20:00 - 16/06
    Kongsvinger
    vs
    Asane Fotball
  • 20:00 - 16/06
    Levanger FK
    vs
    Aalesund FK
  • 20:00 - 16/06
    Lyn Oslo
    vs
    Sogndal
  • 20:00 - 16/06
    Moss
    vs
    Bryne
  • 20:00 - 16/06
    Ranheim IL
    vs
    Raufoss
  • 20:00 - 16/06
    Sandnes Ulf
    vs
    Mjondalen IF
  • 20:00 - 16/06
    Start Kristiansand
    vs
    Stabaek
  • WAUS WD1
  • 12:00 - 16/06
    UWA-Nedlands FC (W)
    vs
    Perth RedStar (W)
  • Hạng Nhất Belarus
  • 19:00 - 16/06
    Niva Dolbizno
    vs
    Dnepr Rohachev
  • 21:00 - 16/06
    FK Orsha
    vs
    Dinamo-2 Minsk
  • 22:59 - 16/06
    Volna Pinsk
    vs
    FC Baranovichi
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 22:30 - 16/06
    TPV Tampere
    vs
    HJS Akatemia
  • Latvia Division 2
  • 21:00 - 16/06
    Valmieras FK II
    vs
    Super Nova
  • 22:59 - 16/06
    Olaine
    vs
    Ogre United
  • Australia Capital Premier
  • 10:15 - 16/06
    Yoogali SC
    vs
    OConnor Knights
  • 12:00 - 16/06
    Canberra FC
    vs
    Tuggeranong United
  • Swden Women Divi.1
  • 18:00 - 16/06
    Sundsvalls DFF (W)
    vs
    IFK Kalmar (W)
  • 20:00 - 16/06
    Mallbackens IF (W)
    vs
    Eskilstuna United (W)
  • Tajikistan Vysshaya Liga
  • 21:00 - 16/06
    Barkchi Hisor
    vs
    Pandjsher Rumi
  • 21:00 - 16/06
    FK Eskhata
    vs
    FC Kuktosh
  • 21:00 - 16/06
    Regar-TadAZ Tursunzoda
    vs
    Ravshan Kulob
  • Zimbabwe Premier
  • 20:00 - 16/06
    Chegutu Pirates
    vs
    Herentals FC
  • 20:00 - 16/06
    Dynamos FC
    vs
    ZPC Kariba
  • 20:00 - 16/06
    Highlanders
    vs
    Bikita Minerals FC
  • 20:00 - 16/06
    Hwange Colliery
    vs
    GreenFuel
  • 20:00 - 16/06
    Tron
    vs
    Capps linked
  • Sweden Damallsvenskan
  • 18:00 - 16/06
    AIK Solna (W)
    vs
    Vaxjo (W)
  • 18:00 - 16/06
    Brommapojkarna (W)
    vs
    FC Rosengard (W)
  • 20:00 - 16/06
    Djurgardens (W)
    vs
    Kristianstads DFF (W)
  • 20:00 - 16/06
    Hammarby (W)
    vs
    Trelleborgs FF (W)
  • 20:00 - 16/06
    Linkopings (W)
    vs
    Orebro (W)
  • 20:00 - 16/06
    IFK Norrkoping DFK (W)
    vs
    Pitea IF (W)
  • Ngoại Hạng Canada
  • 04:00 - 17/06
    Vancouver FC
    vs
    Cavalry FC
  • Hong Kong 2nd Division
  • 14:30 - 16/06
    Dreams Metro Gallery
    vs
    Lucky Mile FC
  • 14:30 - 16/06
    Yau Tsim Mong
    vs
    Wan Chai
  • 14:30 - 16/06
    Kwun Tong
    vs
    Chelsea FC Soccer School (HK)
  • 14:30 - 16/06
    Convoy Sun Hei
    vs
    WSE
  • 14:30 - 16/06
    Fu Moon FC
    vs
    Kwong Wah AA
  • 14:30 - 16/06
    Tung Sing FC
    vs
    Kowloon Cricket Club
  • 14:30 - 16/06
    Mutual Football Club
    vs
    Kwai Tsing District FA
  • 14:30 - 16/06
    Tuen Mun Football Team
    vs
    Wing Go FC
  • Ngoại Hạng Đài Loan
  • 14:30 - 16/06
    Athletic Club Taipei
    vs
    Taiwan Shihu
  • 14:30 - 16/06
    Taichung Futuro
    vs
    Hang Yuen FC
  • 14:30 - 16/06
    Vikings-Play One
    vs
    Taiwan Power Company
  • 17:30 - 16/06
    Ming Chuan University
    vs
    Tainan City Steel
  • Argentina Cup
  • 10:00 - 16/06
    Rosario Central
    vs
    Barracas Central
  • VĐQG Singapore
  • 17:00 - 16/06
    Tampines Rovers FC
    vs
    Tanjong Pagar Utd
  • V.League 2
  • 16:00 - 16/06
    Huda Hue
    vs
    Da Nang
  • 18:00 - 16/06
    Ba Ria Vung Tau FC
    vs
    Tuan Tu Phu Tho
  • Chile Cup
  • 07:00 - 16/06
    Norte Unido
    vs
    Municipal Iquique
  • 07:00 - 16/06
    11 de Septiembre
    vs
    San Marcos de Arica
  • 22:59 - 16/06
    Deportes Limache
    vs
    Barnechea
  • 23:30 - 16/06
    CD Trasandino de Los Andes
    vs
    Deportes La Serena
  • 01:00 - 17/06
    Alas Portuarias
    vs
    Puerto Montt
  • 02:00 - 17/06
    Provincial Ovalle
    vs
    Cobresal
  • 02:00 - 17/06
    Deportes Recoleta
    vs
    Audax Italiano
  • 02:00 - 17/06
    Lautaro de Buin
    vs
    O.Higgins
  • 02:00 - 17/06
    General VelAsquez
    vs
    Curico Unido
  • 02:00 - 17/06
    Marcos Trincado
    vs
    Union Espanola
  • 02:00 - 17/06
    Colegio Quillon
    vs
    Colo Colo
  • 02:00 - 17/06
    Santiago City
    vs
    Palestino
  • 02:00 - 17/06
    SAU Temuco
    vs
    Nublense
  • 03:00 - 17/06
    Comunal Cabrero
    vs
    Rangers Talca
  • 04:30 - 17/06
    CDU Glorias Navales
    vs
    Univ Catolica
  • Ngoại Hạng Mông Cổ
  • 15:15 - 16/06
    SP Falcons
    vs
    Khangarid Klub
  • 18:15 - 16/06
    FC Ulaanbaatar
    vs
    Tuv Buganuud
  • Finland Suomen Cup
  • 18:00 - 16/06
    SJK Akatemia
    vs
    P-Iirot
  • 20:00 - 16/06
    EPS Espoo
    vs
    Lahti
  • 20:00 - 16/06
    PEPO Lappeenranta
    vs
    Jakobstads Bollklubb
  • 21:00 - 16/06
    KTP Kotka
    vs
    Inter Turku
  • 21:00 - 16/06
    FC Kuusysi
    vs
    KPV
  • 22:00 - 16/06
    PPJ Akatemia
    vs
    Ekenas IF Fotboll
  • 22:00 - 16/06
    TuPS
    vs
    HJK Helsinki
  • 22:30 - 16/06
    GrIFK Kauniainen
    vs
    MuSa
  • 22:59 - 16/06
    IFK Mariehamn
    vs
    KuPs
  • Canadian Premier Soccer League
  • 05:00 - 17/06
    Unity ON
    vs
    Future Stars
  • Liga de Elite
  • 17:00 - 16/06
    Benfica de Macau
    vs
    Chao Pak Kei
  • 19:00 - 16/06
    Cheng Fung
    vs
    Lun Lok
  • VĐQG Colombia
  • 07:30 - 16/06
    Independiente Santa Fe
    vs
    Atletico Bucaramanga
  • VĐQG Uruguay
  • 22:30 - 16/06
    Centro Atletico Fenix
    vs
    Wanderers FC
  • 01:00 - 17/06
    Danubio FC
    vs
    Rampla Juniors FC
  • 04:00 - 17/06
    CA Penarol
    vs
    Racing Club Montevideo
  • Brazil Campeonato Gaucho 2
  • 21:00 - 16/06
    Gaucho/RS
    vs
    Cruzeiro RS
  • 01:00 - 17/06
    Veranopolis RS
    vs
    GA Farroupilha/RS
  • 01:00 - 17/06
    Esportivo RS
    vs
    Gloria RS
  • 01:00 - 17/06
    Aimore RS
    vs
    CF Com Vida SAF
  • 01:00 - 17/06
    GE Bage
    vs
    CE Lajeadense
  • 01:00 - 17/06
    Inter Santa Maria(RS)
    vs
    Monsoon FC
  • 02:00 - 17/06
    Uniao Frederiquense RS
    vs
    EC Passo Fundo
  • Thai League Cup
  • 18:00 - 16/06
    BG Pathum United
    vs
    Muang Thong United
  • Brazil Serie D
  • 01:00 - 17/06
    Nova Iguacu
    vs
    Ipatinga
  • 01:00 - 17/06
    Maracana CE
    vs
    Santa Cruz RN
  • 01:00 - 17/06
    Santo Andre
    vs
    Costa Rica MS
  • 01:30 - 17/06
    Brasiliense
    vs
    Capital TO
  • 02:00 - 17/06
    Serra
    vs
    Itabuna BA
  • 02:00 - 17/06
    Itabaiana(SE)
    vs
    EC Jacuipense
  • 02:00 - 17/06
    Potiguar RN
    vs
    Iguatu CE
  • 02:00 - 17/06
    Moto Club Sao Luis MA
    vs
    Fluminense PI
  • 02:00 - 17/06
    Cameta EC
    vs
    River PI
  • 02:00 - 17/06
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    vs
    Sousa PB
  • 02:00 - 17/06
    Brasil de Pelotas
    vs
    Hercilio Luz SC
  • 02:00 - 17/06
    Anapolis FC
    vs
    Real FC
  • 02:00 - 17/06
    Juazeirense
    vs
    Petrolina PE
  • 02:30 - 17/06
    Manaus (AM)
    vs
    Sao Raimundo/RR
  • 03:00 - 17/06
    katalang BA
    vs
    Uniao Rondonopolis MT
  • 03:00 - 17/06
    Concordia AC
    vs
    Cianorte PR
  • 04:00 - 17/06
    America FC Natal RN
    vs
    Treze Campina Grande PB
  • 04:30 - 17/06
    Maringa FC
    vs
    Esporte Clube Sao Jose SP
  • 05:00 - 17/06
    Humaita AC
    vs
    Manauara
  • USA USL League Two
  • 07:00 - 16/06
    Des Moines Menace
    vs
    Saint Charles FC
  • 07:00 - 16/06
    Hattiesburg FC
    vs
    Blue Goose SC
  • 07:00 - 16/06
    Louisiana Krewe FC
    vs
    Little Rock Street
  • 07:00 - 16/06
    AC Houston Sur
    vs
    Houston FC
  • 07:30 - 16/06
    Hill Country Lobos
    vs
    AHFC Royals
  • 07:30 - 16/06
    Peoria City
    vs
    River Light
  • 08:00 - 16/06
    Flatirons Rush
    vs
    New Mexico U23
  • 08:00 - 16/06
    FC Tucson
    vs
    Redlands FC
  • 08:30 - 16/06
    Salt City
    vs
    Utah United
  • 09:00 - 16/06
    Coachella FC
    vs
    Hippocampus of southern California
  • 10:00 - 16/06
    Academica SC
    vs
    Monterey Bay FC 2
  • 00:00 - 17/06
    Thunder Bay cold
    vs
    St. Croix SC
  • 03:00 - 17/06
    San Francisco Glens SC
    vs
    San Francisco City
  • 04:00 - 17/06
    West Seattle Junction
    vs
    Tacoma Stars
  • 05:00 - 17/06
    Tampa Bay United
    vs
    Swan City SC
  • 06:00 - 17/06
    Capital City FC
    vs
    Ballard Football Club
  • 06:00 - 17/06
    Tobacco Road
    vs
    Charlotte Eagles
  • 06:30 - 17/06
    Sarasota Paradise
    vs
    Miami AC
  • Lithuania - 2.Division
  • 20:00 - 16/06
    Babrungas
    vs
    Banga Gargzdai B
  • 21:00 - 16/06
    Ekranas Panevezys
    vs
    FK Kauno Zalgiris II
  • 22:00 - 16/06
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    vs
    Siauliai B
  • BRA SPC
  • 20:00 - 16/06
    Vocem SP
    vs
    Gremio Prudente
  • 01:00 - 17/06
    Monte Azul SP
    vs
    Francana
  • Paraguayan Division 2
  • 21:00 - 16/06
    Deportivo Santani
    vs
    Martin Ledesma
  • 21:00 - 16/06
    Sportivo San Lorenzo
    vs
    Club Fernando de la Mora
  • Paraguay Cup
  • 02:30 - 17/06
    Nacional de Yby Yau
    vs
    1º de Marzo PJC
  • Uruguay Segunda
  • 20:00 - 16/06
    CA Juventud
    vs
    Torque
  • 01:00 - 17/06
    Tacuarembo
    vs
    La Luz
  • 06:30 - 17/06
    Oriental
    vs
    Colon CF
  • USA Independent League
  • 09:00 - 16/06
    LA Force
    vs
    Arizona Monsoon
  • USL League One
  • 09:30 - 16/06
    Central Valley Fuego
    vs
    Richmond Kickers
  • Cúp Fiji
  • 10:00 - 16/06
    Lautoka
    vs
    Nasinu FC
  • 10:00 - 16/06
    Nadroga FC
    vs
    Navua FC
  • 10:00 - 16/06
    Suva FC
    vs
    Ba
  • 10:00 - 16/06
    Tailevu Naitasiri
    vs
    Nadi FC
  • Philippines UFL
  • 14:00 - 16/06
    Garelli United
    vs
    Philippine Air Force
  • 16:00 - 16/06
    Dynamic Herb Cebu
    vs
    Manila Digger FC
  • 16:30 - 16/06
    United City FC
    vs
    Davao Aguilas
  • 19:00 - 16/06
    Stallions FC
    vs
    Tuloy Football Club
  • Uzbekistan Pro League
  • 17:00 - 16/06
    Andijan FA
    vs
    Tashkent VFA
  • 17:00 - 16/06
    FK Chigatoy
    vs
    Sementchi Kuvasoy
  • Norway Division 4
  • 18:30 - 16/06
    Lillestrom B
    vs
    Verdal
  • 19:00 - 16/06
    Molde B
    vs
    Ready
  • 20:30 - 16/06
    Orkla
    vs
    Rana FK
  • 21:00 - 16/06
    Fredrikstad B
    vs
    Innstranden
  • Kenya Premier League
  • 19:00 - 16/06
    Bidco United
    vs
    Kariobangi Sharks
  • 19:00 - 16/06
    Muranga Seal
    vs
    Kenya Police FC
  • 19:00 - 16/06
    Sofapaka FC
    vs
    Gor Mahia
  • 19:00 - 16/06
    Ulinzi Stars Nakuru
    vs
    Nzoia United
  • CAF African Womens U17
  • 19:00 - 16/06
    Kenya (W) U17
    vs
    Burundi U17 (W)
  • Brazil Mineiluo group B League
  • 20:00 - 16/06
    Aymores
    vs
    Betim FC
  • 20:00 - 16/06
    Valeriodoce Esporte Clube (MG)
    vs
    Nacional AC MG
  • 01:30 - 17/06
    Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
    vs
    Caldense MG
  • France Youth U19 League
  • 21:00 - 16/06
    Paris Saint Germain U19
    vs
    AuxerreU19
  • Brazil Campeonato Paranaense 2
  • 21:00 - 16/06
    Foz do Iguacu PR
    vs
    Rio Branco PR
  • 02:00 - 17/06
    AA Iguacu
    vs
    Nacional PR
  • 02:00 - 17/06
    Paranavai
    vs
    Gremio Maringa PR
  • Argentine Torneo A
  • 01:30 - 17/06
    CDA Monte Miaz
    vs
    Estudiantes de San Luis
  • 01:30 - 17/06
    Independiente Chivilcoy
    vs
    Douglas Haig
  • 01:30 - 17/06
    Sol de America de Formosa
    vs
    Boca Unidos
  • 01:30 - 17/06
    Sarmiento Resistencia
    vs
    G.San Martin Formosa
  • 01:30 - 17/06
    Santa Marina Tandil
    vs
    Olimpo Bahia Blanca
  • 01:30 - 17/06
    San Martin Mendoza
    vs
    Atenas
  • 01:30 - 17/06
    CA Juventud Unida San Luis
    vs
    Club Ciudad de Bolivar
  • 01:30 - 17/06
    Juventud Antoniana
    vs
    Sarmiento de La Banda
  • 01:30 - 17/06
    Gutierrez
    vs
    Ferro Carril Oeste Gral Pico
  • 01:30 - 17/06
    Club Circulo Deportivo
    vs
    Club Cipolletti
  • 01:30 - 17/06
    Gimnasia C. Uruguay
    vs
    Sportivo Belgrano
  • 01:30 - 17/06
    Germinal de Rawson
    vs
    Sol de Mayo
  • 01:30 - 17/06
    El Linqueno
    vs
    Defensores Belgrano (VR)
  • 01:30 - 17/06
    Deportivo Rincon
    vs
    Sansinena
  • 01:30 - 17/06
    Deportivo Camioneros
    vs
    Huracan Las Heras
  • 01:30 - 17/06
    Defensores Pronunciamiento
    vs
    Sportivo Las Parejas
  • 01:30 - 17/06
    Crucero del Norte
    vs
    Central Norte Salta
  • 01:30 - 17/06
    Villa Mitre
    vs
    Kimberley Mar del Plata
  • The women league of Argentina
  • 03:00 - 17/06
    Boca Juniors (W)
    vs
    San Lorenzo (W)
  • 03:00 - 17/06
    CA Estudiantes Caseros (W)
    vs
    Banfield (W)
  • 03:00 - 17/06
    Excursionistas (W)
    vs
    UAI Urquiza (W)
  • 03:00 - 17/06
    Huracan (W)
    vs
    Ferro Carril Oeste (W)
  • 03:00 - 17/06
    Newells Old Boys (W)
    vs
    Gimnasia LP (W)
  • 03:00 - 17/06
    Platense (W)
    vs
    River Plate (W)
  • 03:00 - 17/06
    Racing Club (W)
    vs
    Belgrano (W)
  • 03:00 - 17/06
    San Luis FC (W)
    vs
    CA Independiente (W)
  • 03:00 - 17/06
    Social Atletico Television (W)
    vs
    Rosario Central (W)
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 17:00 - 16/06
    Murcia B
    vs
    CD Coria
  • 17:00 - 16/06
    CD Ardoi Draw
    vs
    CD Anguiano
  • 17:00 - 16/06
    SD Laredo
    vs
    CD Cuarte Industrial
  • 17:00 - 16/06
    LHospitalet
    vs
    CD Colonia Moscardo
  • 17:00 - 16/06
    Gran Pena
    vs
    CF Salmantino
  • 17:00 - 16/06
    L Entregu CF
    vs
    Mallorca B
  • 17:00 - 16/06
    Almeria B
    vs
    Toledo
  • 17:00 - 16/06
    CD Union Sur Yaiza
    vs
    Portugalete
  • 17:00 - 16/06
    Xerez Deportivo FC
    vs
    Jove Espanol
  • Australia Queensland Women
  • 14:00 - 16/06
    Souths United SC (W)
    vs
    Eastern Suburbs SC (W)
  • Australia NPL Queensland U23
  • 11:30 - 16/06
    St George Willawong FC U23
    vs
    Logan Lightning U23
  • 11:45 - 16/06
    Mitchelton U23
    vs
    SWQ Thunder U23
  • 13:00 - 16/06
    Broadbeach United U23
    vs
    Caboolture FC U23
  • 14:15 - 16/06
    Brisbane City U23
    vs
    Moreton Bay United U23
  • 14:15 - 16/06
    Sunshine Coast Wanderers U23
    vs
    Redlands United U23
  • Giao Hữu Quốc Tế
  • 23:15 - 16/06
    Ivory Coast U20
    vs
    Ukraine U23
  • 05:30 - 17/06
    Panama
    vs
    Paraguay
  • USA MLS Next Pro
  • 06:00 - 17/06
    Huntsville City
    vs
    Chicago flame B
  • 06:00 - 17/06
    Saint Louis City B
    vs
    Houston Dynamo B
  • FNL Nga
  • 22:59 - 16/06
    Rotor Volgograd
    vs
    Sibir-M Novosibirsk
  • Australia Capital Premier League
  • 09:45 - 16/06
    West Canberra Wanderers FC (W)
    vs
    Canberra FC (W)
  • 12:00 - 16/06
    Tuggeranong Utd(W)
    vs
    Canberra Olympic(W)
  • Australia Premier League Women (R)
  • 13:30 - 16/06
    Sturt Lions Reserves (W)
    vs
    Adelaide City Reserves (W)

Xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến chưa bao giờ đơn giản đến vậy Khi bạn chỉ cần truy cập vào trang web Ca Khia TV là có thể xem lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ và chi tiết. Giúp bạn biết được lịch của bât kỳ giải đấu nào, từ lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Serie A, La Liga,… 

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá

Hiện tại là thời đại của công nghệ số, cho nên tất cả mọi thông tin đều được cập nhật lên mạng internet đầy đủ, trong đó có cả bóng đá. Khi có rất nhiều website bóng đá trực tuyến được ra đời, giúp bạn biết được những thông tin mà mình cần nhanh nhất. 

Cà Khịa TV được đánh giá là một trong những website bóng đá online hàng đầu Việt Nam. Khi chúng tôi cập nhật toàn bộ các thông tin về bóng đá quan trọng nhất, trong đó có cả lịch bóng đá hôm nay. Giúp bạn có thể tìm và xem lịch của bất kỳ giải đấu nào trên thế giới và trong nước.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Trang web Cà Khịa Live cũng không bao giờ thu phí người dùng, nên bạn có thể xem lịch thi đấu trực tuyến hoàn toàn miễn phí. Thông tin mà bạn nhận được khi xem lịch bóng đá tại đây cũng khá đầy đủ và chuẩn xác. Giúp bạn tìm được những thông tin mà mình cần cực kỳ nhanh.

Tại Cakhia Live, ngoài biết được lịch bóng đá trực tuyến, bạn còn biết thêm các thông tin khác như tin tức, kết quả, tỷ lệ kèo, bảng xếp hạng,…. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết bất kỳ thông tin bóng đá nào, đây là website mà bạn nhất định phải truy cập.

Lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Hiện tại chúng tôi không chỉ cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Bundesliga, World Cup,… Mà tại CaKhia Live, bạn còn biết được lịch bóng đá được phát sóng trên TV. Khi bạn sẽ biết được lịch trực tiếp trên những kênh bóng đá lớn nhất Việt Nam như VTV, VTV3, VTV6, K+, FPT Play, SCTV,….Giúp bạn biết các trận đấu sẽ được phát sóng trên những kênh này để thu xếp thời gian xem hợp lý.

Khi xem lịch thi đấu hôm nay trên những kênh thể thao lớn tại CaKhia TV, bạn sẽ nắm được toàn bộ các thông tin quan trọng như thời gian phát sóng, bình luận viên cho trận đấu, sân thi đấu, đội hình ra sân,… một cách chi tiết.

Lịch bóng đá hôm nay được tường thuật trên Cà Khịa TV

Cà Khịa TV cũng được biết đến như là website phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Cho nên khi truy cập vào đây, bạn có thể dễ dàng tìm và xem trực tiếp những trận đấu bóng đá hấp dẫn nhất mỗi ngày.

Đương nhiên trước đó, chúng tôi cũng sẽ cập nhật lịch tường thuật trực tiếp mỗi ngày khá là đầy đủ. Giúp bạn biết được hôm nay Cakhia Live phát sóng các trận đấu bóng đá nào, thời gian thi đấu ra sao và các thông tin khác. Để bạn sắp xếp thời gian và xem trực tiếp trận đấu bóng đá mình thích tại đây chuẩn nhất.

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 

Ngoại Hạng Anh là giải bóng đá hấp dẫn nhất hành tinh hiện nay. Cho nên tại Việt Nam, số lượng người theo dõi giải đấu này cũng khá lớn. Biết được điều này, chúng tôi cũng cập nhật lịch thi đấu bóng đá Anh khá là đầy đủ và chính xác.

Chỉ cần vào đây, bạn sẽ dễ dàng biết được lịch bóng đá Anh ở cả 38 vòng đấu. Mỗi vòng sẽ có 10 trận đấu bóng đá thì Cà Khịa TV đều cập nhật lịch cho tất cả. Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh cũng cực kỳ sớm, cụ thể là trước khi các trận đấu diễn ra ngày.

Lịch thi đấu C1 

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1 cũng là một giải bóng đá khá được yêu thích tại Việt Nam. Chính vì thế, chúng tôi cũng cập nhật lịch bóng đá C1 đầy đủ và chuẩn xác nhất. Giúp bạn biết lịch từ ở vòng bảng cho đến trận chung kết giải bóng đá này.

Khi xem lịch C1 tại đây, bạn cũng sẽ biết được thông tin cực kỳ đầy đủ và chính xác. Thêm vào đó, thời gian mà chúng tôi đưa ra lịch cũng khá là sớm.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá đầy đủ các giải đấu

Không chỉ có 2 giải đấu kể trên, tại CaKhia Live bạn còn được biết lịch bóng đá hôm nay ở rất nhiều các giải đấu hàng đầu thế giới khác. Cụ thể đó là:

  • Lịch thi đấu World Cup
  • Lịch thi đấu Euro
  • Lịch thi đấu Copa America
  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu League 1
  • Lịch thi đấu V-League
  • Ngoài ra còn có lịch bóng đá  của rất nhiều giải đấu khác.

Khi vào Cakhia TV, bạn cũng dễ dàng tìm được lịch của đội bóng, câu lạc bộ mà mình yêu thích. Bởi tất cả các CLB bóng đá hàng đầu trên thế giới hiện nay, từ Real Madrid, Man United, Liverpool, Man City, Bayer Munich, Barcelona, Juventus,… cũng đều được chúng tôi cập nhật lịch bóng đá đầy đủ.

Thêm nữa, thời gian mà chúng tôi cung cấp lịch cho các CLB bóng đá hàng đầu cũng khá là sớm. Thông tin thì cực kỳ đầy đủ và đa dạng cho bạn tham khảo.

Để bạn biết được hôm nay, ngày mai thế giới bóng đá diễn ra các trận đấu nào hấp dẫn hay là CLB mình yêu thích có thi đấu hay không. Chúng tôi cũng cập nhật lịch của tất cả các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay và ngài mai của tất cả các giải đấu.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật thì luôn liên tục, nghĩa là chỉ cần vào CaKhia TV, bạn sẽ biết được lịch thi đấu hôm nay và ngày mai đầy đủ nhất ở bất kỳ lúc nào. 

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam hàng đầu

Không chỉ có các giải đấu lớn, các CLB hàng đầu mà Cà Khịa Live còn cập nhật lịch bóng đá Việt Nam cực kỳ đầy đủ và chính xác. Cụ thể như sau:

  • Chúng tôi hiện tại đang cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các trận đấu mà đội tuyển Việt Nam tham gia, từ AFF Cup, Sea Games, vòng loại World Cup, U23 Châu Á,..
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch cũng khá sớm, cụ thể là trước 3 ngày khi trận đâu được diễn ra
  • Tất cả các thông tin quan trọng cũng được chúng tôi cung cấp cho bạn tham khảo, từ thời gian thi đấu, đội hình ra sân, sân tổ chức trận đấu,…
  • Thêm vào đó, các thông tin trước trận đấu của hai đội như thực lực, phong độ, thành tích đối đầu, bảng kèo nhà cái,.. cũng được CaKhia TV cung cấp đầy đủ cho bạn tham khảo
  • Ngoài ra, chúng tôi còn cho bạn biết lịch phát sóng bóng đá Việt Nam trên những kênh thể thao lớn nhất trong nước. Giúp bạn lựa chọn được nơi để xem trực tiếp trận đấu của đội tuyển dễ dàng hơn.
lich-bong-da-tat-ca-cac-giai-dau-tren-the-gioi
Lịch bóng đá tất cả các giải đấu trên thế giới

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá tại CaKhia TV hay không?

Trên mạng hiện tại không thiếu các trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho bạn tham khảo. Nhưng CaKhia TV luôn được rất nhiều người dùng đánh giá cao, bởi chúng tôi có những ưu điểm sau đây:

  • Hoàn toàn miễn phí: CaKhia TV hiện tại không thu phí bất kỳ người dùng nào. Cho nên bạn có thể truy cập vào đây bất kỳ lúc nào để xem lịch bóng đá trực tuyến mà không tốn bất kỳ chi phí nào. 
  • Cập nhật lịch bóng đá đa dạng: Chỉ cần vào đây, bạn có thể biết được lịch thi đấu của tất cả các giải đấu, câu lạc bộ trên toàn thế giới và trong nước. Thêm vào đó, lịch phát sóng tại các kênh bóng lớn hay những website hàng đầu cũng được CaKhia Live cập nhật đầy đủ
  • Thời gian cập nhật sớm: Cakhia TV luôn luôn là trang web cung cấp lịch bóng đá trực tuyến sớm nhất trên mạng. Khi chúng tôi luôn cập nhật lịch trước ít nhất 1 ngày trận đấu chính thức được bắt đầu
  • Thông tin đầy đủ: Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, bạn cũng nắm được tất cả các thông tin quan trọng, từ thời gian trận đấu bắt đầu, sân thi đấu, đội hình xuất phát, trọng tài bắt chính,…
  • Thông tin trước trận được cung cấp đầy đủ: Tại đây, bạn còn được tham khảo những thông tin trước trận của hai đội khá đầy đủ, từ phong độ những trận đấu gần đây, lịch sử đối đầu trong quá khứ, thực lực, bảng kèo nhà cái,…
  • Giao diện dễ sử dụng: Một lợi ích nữa khi bạn xem lịch bóng đá tại đây, đó là giao diện cực kỳ dễ sử dụng. Giúp bạn có thể tìm và xem được lịch cực kỳ nhanh chóng.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Cakhia TV

Như chúng tôi đã chia sẻ ở trên, giao diện của Cakhia Live được thiết kế để tất cả mọi người có thể sử dụng dễ dàng. Cho nên để tìm lịch của bất kỳ CLB, giải đấu hay là các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay khá là đơn giản. Chỉ cần bạn làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên bạn sẽ sử dụng máy tính, điện thoại, laptop,.. được kết nối mạng rồi truy cập vào Cakhia TV
  • Bước 2: Tiếp theo bạn sẽ nhìn lên thanh Menu rồi chọn vào mục Lịch Thi Đấu
  • Bước 3: Tại đây bạn sẽ thấy lịch sẽ được chúng tôi chia theo từng ngày hoặc là từng giải đấu khác nhau. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết lịch bóng đá hôm nay thì chỉ cần chọn ngay tương ứng. Hoặc nếu bạn muốn biết lịch của giải đấu thì hãy chọn giải bóng đá mình thích
  • Bước 4: Cuối cùng, bạn chỉ cần tìm trận đấu mà mình muốn xem rồi chọn vào để biết các thông tin là xong.

Ngoài ra, Cà Khịa Live còn đang sử dụng nền tảng đường truyền khá hiện đại. Cho nên bạn sẽ thấy tốc độ load website khá là nhanh.

Để tìm và xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh, chính xác và đầy đủ nhất, bạn nên truy cập vào Cakhia TV. Bởi khi vào đây, bạn có thể xem lịch bóng đá hôm nay, lịch thi đấu của bất kỳ giải đấu, câu lạc bộ nào mà mình thích. Thêm vào đó, thời gian mà bạn tìm kiếm những thông tin mình cần cũng khá là nhanh chóng.

X

8XBET

X

8XBET

X

8XBET